Diễn đàn Lạc thủy A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
 Ma BÆ° (1131)
 Kid (1108)
 barbie9x (834)
 -‘๑’- WinDy -‘๑’- (653)
 Nhoc_ga_9x (509)
 (¯`Yanbi´¯) (490)
 notlate.never (484)
 binhmit.pro9x (431)
 £övës†rängër (420)
 vang90 (394)

Nhoc_ga_9x nhắn với » Tất cả thành viên: Hay ak nha :p Vector nhắn với » Tất cả thành viên: Chính thức ra mắt thông điệp yêu thương ^^
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Gửi đến :
Lời nhắn :
.emohidden {display : none;}.emoshown {display : inline;}.postgen, .post{-moz-opacity: 0.6;opacity: 0.6;filter: alpha(opacity=60);}a img {border-width:0;}/* Design and Code by ligerv */

Binhminhtim Xin lỗi 12a nhéXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Thu Apr 07, 2011 6:15 pm
lặng lẽ làm việc
binhminhtim
[Thành viên] - binhminhtim
Moderators
Moderators
Nam Birthday Birthday : 29/12/1990
Được cảm ơn Được cảm ơn : 0
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 120
Age Age : 33
Châm ngôn sống : lặng lẽ làm việc
Thú Nuôi : https://2img.net/h/i43.photobucket.com/albums/e357/giadinha4/TN/Pony.gif
Trường bạn đang họcđịa ngục
VNĐ : 172
Trình duyệt web : Chrome

Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 3 Vide10

Bài gửiTiêu đề: Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé
http://my.opera.com/kebono

Tiêu Đề : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé

First topic message reminder :

Trong 1 lần xem ảnh mình có commet như thế này [You must be registered and logged in to see this link.]
quả thực là khi xem ảnh cũng không nghĩ gì
nhưng khi đọc những dòng commet thì mình thấy tinh thần của lớp 12a các bạn thật là lớn biết bao .cũng thật sốc khi đọc những dong commet ấy .vì lâu rồi mình cũng ko vào forum nên ko để ý .lần này vào thấy các bạn commet như vậy .mình mới như tỉnh giấc .
mình cũng là người như các bạn .nên việc các bạn nhận xét như thế ,mình thấy mình thực sự cần phải suy nghĩ lại và tự kiểm điểm bản thân .ai cũng có cái tốt và cái xấu
cái làm được và cái chưa làm được .và mình cũng như thế .cũng giống như các bạn và cũng là 1 phần của các bạn .là 1 phần của cuộc sống này ,những dòng commet trong toppic ấy đều chỉ nói về mình .mà đa phần là các bạn chửi .quả thật
1 câu nói vô ý vô tứ và thiếu suy nghĩ lại dẫn đến hậu quả lớn đến như thế
mình làm mod .mà mình lại như thế thì đúng là đã tự đánh mất đi niềm tin nơi các bạn .
"MẤt niềm tin là mất tất cả mà "
mình lập toppic nầy mong các bạn 12a của lạc thủy a chúng mình thứ lỗi cho mình nhé .các bạn cứ nhận xét thoải mái .vì mình biết mình là người có lỗi và mình cần phải sửa lỗi ấy .ai cũng có những lúc gặp phải lỗi lầm .mình hy vọng cũng vì thế mà các bạn có thể bỏ qua cho mình lần này .cho mình có thể làm lại từ đầu .đi 1 con đường khác với hy vong mõi thứ sẽ tốt đẹp hơn .và cũng vì các bạn và mình .mình không muốn tự nhiên lại đi gây ra bao nhiêu thù oán .mà người các bạn thù oán ko ai khác lại chính là mình .mình thật ngốc khi đã nói như vậy .mình lớn tuổi hơn các bạn .và qua lần này .nhờ các bạn mà mình cũng đã học thêm được 1 bài học kinh nghiệm đắt giá .và cuộc sống còn dài .và ta vẫn còn phải bước tiếp
Mình xin lỗi 12a nhiều nhiều nhé . Mình cũng cảm ơn các bạn rất nhiều
Đã cho mình thấy .tinh thần đoàn kết của các bạn .đã có thể tạo được sức mạnh to lớn biết nhường nào
. " Đã làm nên thương hiệu 12A "

Sun Apr 10, 2011 12:37 pm
Been so long!!!!
itltoom
[Thành viên] - itltoom
Bạn của LTA
Bạn của LTA
Nữ Birthday Birthday : 20/06/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 1
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 193
Age Age : 29
Châm ngôn sống : Been so long!!!!
Trường bạn đang họcTHPT Lạc THuỷ A
VNĐ : 258
Trình duyệt web : Firefox

Bài gửiTiêu đề: Re: Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé

hãy đến topnew mà xem các đàn anh đáng kính đang có những hành động j để đáp lại đàn e này nhé! Và hãy cho ý kiến xem đó là hành động của loại người nào!!!! Bên ngoài thì các anh tự cho mình quyền xuk phạm người khác, trong này thì các anh lại ban cho mình sứ mệnh của god là không coi người # là người!!!!!!
Còn biết nói gi nữa đây? còn gi để mà nói !!!!!!!! bản chất con người không như những vẻ bề ngoài bóng bẩy mà người ta vẫn thể hiện!!!!!!

Sun Apr 10, 2011 1:18 pm
Người ta vá áo bằng kim, còn bạn sẽ vá con tim bằng gì?
··¤(`×[¶<ëomÚ†]×´)¤··
[Thành viên] - ··¤(`×[¶<ëomÚ†]×´)¤··
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn
Nam Birthday Birthday : 11/08/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 6
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 80
Age Age : 30
Châm ngôn sống : Người ta vá áo bằng kim, còn bạn sẽ vá con tim bằng gì?
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 3 Alligator
Trường bạn đang học··¤(`×[12A forever ¤ 2k9-2k11]×´)¤··
VNĐ : 90

Ai cúng đã có những lúc sai...những lúc đó giường như họ chưa suy nghĩ hết được cái hậu quả của việc mình làm....A biết là itltoom cũng có ý kiến riêng của mình, cũng muốn thể hiên quan điểm trước những cái bất bình..Vì AD học lớp a lập ra cái 4rum này cúng để thể hiện tính cộng đồng mà..(ĐÚng ko nào các bạn)..Nhưng mà có vẻ là chưa đúng lúc thôi.. vì e biết đấy..ko phải riêng con gái mà con trai cũng có thể diện, quan điểm riêng của mình mà..Mà đã là con trai..hầu như đứa nào chẳng thích mình được khen, được coi trọng.VD (mới cắt tóc ak...đẹp đấy. Dẫn t đi cắt vs...hay áo mới mua ak. nhìn Ngon đấy.). Chứ ko ai muốn bị nói là.."Ngu ngu" đâu e...Thế nên cũng chính vì cái tự trọng riêng..nên mới nóng lên và như thế thôi...A mong rằng e hiểu..phê phán cái sai của người khác ko sai..Nhưng nói thế nào cho người khác hiểu mới là điều quan trọng...Nói là "Diễn đàn Lạc Thuỷ A".. Nhưng xó khi cung chỉ có 2lớp 12A va 11A thôi. A mong rằng mọi người hiểu việc j của minh, việc j của người khác...và nói va bàn luận về chuyện của người khác ntn cho "đẳng cấp" một chút..tránh lại xảy ra như thé này. Chỉ thêm căng thẳng chứ được j đâu.. Giúp cho diễn đàn ngày càng phát triển.Hết!!!!!

Sun Apr 10, 2011 1:57 pm
find my wish...catch it again and again....get it get it ^^
pepper
[Thành viên] - pepper
Nhà Báo
Nhà Báo
Nữ Birthday Birthday : 14/12/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 14
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 324
Châm ngôn sống : find my wish...catch it again and again....get it get it ^^
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 3 Cow
Trường bạn đang họclạc thủy a
VNĐ : 532

itltoom đã viết:

Làm ơn đọc kĩ và hiểu hộ e cái: E biết ngay là vs thân phận kẻ dười như e thì cóc có đàn anh đàn chị nào chịu nể nang mà ngồi đọc để mà hiểu cho đúng cho hết ý nghĩa sâu sa của mấy dòng e viết mà!!!!!!

THứ nhất e không phải thông minh xuất chúng nhưng cũng không đần đến nỗi k biết binhminhtim nói thế là xuk phạm lớp chị bởi vì k phải mỉa mai mà anh ta nói huỵch toẹt ra đấy chứ. họa có mù chữ mới k biết.E đâu có nói các anh chị không đc nói j, chỉ lặng im nge anh ta bô bô đâu. Các anh chị muốn chém solo,chém đôi, chém ba,hay thậm chí là chém tập thể thì cũng đc cả.phải e, e cũng chém nhiệt tình, nhưng mà k có ngĩa là chửi bậy!!!

THứ 2 e nói về vụ "người" hay "thú": ý e là hãy uấn lưỡi 7 lần trước khi nói.Các anh các chị lớn hơn e 365 ngày chứ j???? Vậy sao lại đi nói binhminhtim là chó?Nói thế khác nào khẳng định các anh các chị hay e hay tất cả chúng ta-các mem trong 4rum này là ch...????????Tại sao lại tự đi mà chà đạp lên cái lòng tự trọng của mình?Tự xuk phạm chính mình?????e không đánh đồng 12a vs chó vì nếu là ng thông minh và ít ra là đok cho kĩ thì chị sẽ hiểu e- vs tư cah đàn e đang nhăk nhở anh chị tự tôn trọng mình và cũng như tôn trọng e hay các mems trong 4rum!!!!!!!!!!!

THứ 3, các anh các chị hok cùng lớp vs AD thì chăk hẳn là giỏi về mấy cái luật lệ hơn e oy??? 4rum đang khuyến khích đồng hóa mems thành thú vật hay sao????? Nói tuk, chửi bậy ở đâu e không biết, nhưng e không nói là vì e không để ý và cũng vì e chưa gặp.Nhưng e không hiểu tại sao chị lại hỏi e một câu như thê'? nói vậy có nghĩa ý chị là:11 chửi bậy đc thì 12 cũng thế! 12a thì cũng chửi bậy trên 4rum được" chứ j??? vậy thì thật đáng thất vọng bởi vì một tập thể đàn anh, dẫn đầu toàn trường, luôn đc lấy ra mà làm gương cho hậu bối lại tự đem mình ra mà so sánh vs những kẻ hay nói tuk chửi bậy, đòi quyền đc phát ngôn bừa bãi như lũ đàn e nhốn nháo khác?????
Thứ 4 vậy ra e không nên giữ niềm tin rằng:vs thân phận đàn anh nếu e có măk sai lầm các anh chị cũng sẽ lên tiếng ngăn chặn phê bình và nhăk nhỏ e" hay sao??? buồn thật đấy!!! E chả bênh vưk ai hết ngoài mem lớp e và những j e cho là đúng, và e tin là k sai! E thấy binhminhtim sai và các anh chị cũng có chỗ hơi quá nên e nói!! Nhưg e đã nhầm. Bởi vì như chị nói:"e chẳng hiểu j về 12a hết"!e cứ ngĩ các anh chị sẽ lắng nge e nói dù e còn ít tuổi, nhưng mà e nhầm. Bản thân các anh chị tự trọng quá cao, nên chẳng cần nge ai hết,chẳng muốn hiểu j hết, cũng chả cần biết ng ta ý tốt xấu ra sao!!ai nói j cũng cho là ý đồ xâu?? Các anh chị mất tự tin thế cơ a?? Tại sao lại cứ nghĩ rằng e muốn khiêu chiến hay jj cơ chứ???!!! CHỉ duy nhất có thể nói là thất vọng!!!!!!!!!!!

Một lần cuối: NẾU MÀ CÁC ANH CHỊ CHỊU KHÓ ĐỌC NÓ CHO HẾT VÀ KĨ CÀNG ĐỂ MÀ HIỂU RA Ý TỐT CỦA E THÌ HÃY COM TRẢ LỜI K THÌ TỐT NHẤT LÀ ĐỪNG NÊN NÓI J THÊM!!! E K MUỐN NC VS NHỮNG NG MÀ TRONG KHI E CỐ NÓI CHO HỌ HIỂU THÌ HỌ LẠI CỐ TÌNH CHẢ HIỂU J HẾT!! NÓI MÃI VS NHỮNG NG NHƯ THẾ TỐN HƠI VÀ THÌ H LẮM!CHÀO!

lại bắt đầu nhé.e thấy anh chị ko hiểu đc những gì em nói,dù e đã nói mấy lần đúng ko.hì.vậy là qua hết bài này đến bài khác e cảm thấy bực mình,và có lẽ bực mình nhất là vs c đây.vậy chẳng lẽ lúc bực như vậy mà trong đầu em ko nảy ra suy nghĩ giống như "cái con mụ điên này,mụ ta chẳng hiểu nhưng gì mình đang cố nói cả" hay sao???e ak,chẳng ai tin đâu.e có thể chối nhưng e ko thể dối chính mình.khi người ta bực mình,tức giận thì có suy nghĩ như vậy là bình thường vì đơn giản chúng ta đây cũng chỉ là 1 con người bình thường(nhất là khi anh chị và em đây mới là học sinh).Ôh nhưng,nhìn lại kìa,có cả từ "điên" kìa.nếu theo cách suy diễn của e thì e nói c điên thì e cũng điên ak(vì chúng ta học chung trường,e lại còn học thua c 1 lớp nữa)?ko đúng ko.những suy nghĩ đến như thế chẳng cần nhiều thời gian suy nghĩ vì dường như nó đã là bản năng,là sẵn có.boy lớp c cũng vậy thui.mới đọc thấy người t chửi,dù có lẽ chúng ko đẹp trai nhưng cũng khá là "sáng láng" mà.tức chứ.thế là phang luôn câu này câu nọ =>send luôn.e là người ngoài cuộc nên có thể bình tĩnh nhưng người trong cuộc thì ko.

"... vậy thì thật đáng thất vọng bởi vì một tập thể đàn anh, dẫn đầu toàn trường, luôn đc lấy ra mà làm gương cho hậu bối lại tự đem mình ra mà so sánh vs những kẻ hay nói tuk chửi bậy, đòi quyền đc phát ngôn bừa bãi như lũ đàn e nhốn nháo khác?????"

c ko nói 11 chửi đc thì 12 cũng vậy,c cũng ko mang so sánh lớp mình vs đàn em.c chỉ cảm thấy dường như e cố nhắm vào lớp c trong khi chúng nó ko kiềm chế đc cơn tức giận là nói tục trên 4rum mà thui.c thực sự phục e vì có thể suy diễn lái ra đc như vậy Vạn tuế .và e ak,lớp nào cũng vậy mà thui,là đàn anh đi trước thì cũng từng là đàn em đi sau.e đừng có chụp cái mũ "đàn anh hoàn hảo" lên lớp c rùi để tự thấy thất vọng khi ko đc như e nghĩ.

Quân tử???quân tử ư??khái niệm cao sang quá,c chưa đc biết đến.àk đúng rùi,c biết ý nghĩa của quân tử.quân tử là...vua chết(quân = vua,tử = chết).hihi.chém cho vui thui cười .e nhận mình quân tử,ừ,nếu thích thì cứ coi vậy đi.nhưng nếu vậy thì e là quân tử ko hợp thời và chưa hiểu đc chuyện này rùi.e đã bảo "Khổ nỗi mình sống ở đời là ng quân tử, trên đường thấy chuyện bất bình chẳng tha, sẵn tiện trong ng có tí vốn văn chương đem ra thi thố..." đúng ko.nhưng c tự hỏi "chuyện bất bình""e chẳng tha" đấy là đâu???mà thui,e ko cần trả lời đâu,lại dây dưa ra bài khác.để c thử nói nhá!!!a binhminhtim chót nói lớp c là "ngu ngu" rùi bị cái bọn con trai ko kiềm chế đc giận dữ nói lại là chó,sau nhiều câu lên tiếng khá gay gắt của 12A mà anh ấy đăng bài xin lỗi.cái bọn 12A đấy thỏa mãn vs lời xin lỗi và cũng phần nào thấy mình hơi quá lời với bậc đàn anh nên tỏ ra thái độ vui vẻ,hợp tác bới anh ấy:

thinkofyou_030493 đã viết:
lớp e dễ tha thứ lắm. cười ngoác miệng
£övës†rängër đã viết:
ông anh bố trí buổi off là ok cười cười cười
longtho11a đã viết:
hi......

mọi việc thế là ổn rùi,ko ai nói thêm j nữa.mọi chuyện kết thúc.vậy tự hỏi e còn thấy bất bình chuyện gì nữa đây? rùi từ cái lúc e lại khơi ra thì chính là lúc làm bùng lên ngọn nửa tranh cãi ác liệt mấy hum nay. sau nhưng chuyện xảy ra ắt hẳn mọi người sẽ rút kinh nghiệm ko nên xú phạm người khác,và vì vậy đâu có mem nào điên khùng tới mức mà chẳng ai nói mình mà phải bắt trước lớp c chửi bậy cơ chứ.vậy thì e lo cái gì nào?chuyện bất bình e nghĩ vốn đã có thể kết thúc 1 cách êm đẹp rùi.

@visaocodon:bà nói đúng,cùng là mem lt A thì ko nên như vậy.bài này tui cam đoan sẽ là bài cuối của tui ở topic này dù có ai nói thêm j nữa.có lẽ có người sẽ thấy tui ko nên viết dài dòng lằng nhằng suốt như vậy nhưng lần này tui đã nói đc ra nhưng j tui nghĩ,tui ko hối hận^^

tái bút:bà già 12a^.^

Sun Apr 10, 2011 2:36 pm
Been so long!!!!
itltoom
[Thành viên] - itltoom
Bạn của LTA
Bạn của LTA
Nữ Birthday Birthday : 20/06/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 1
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 193
Châm ngôn sống : Been so long!!!!
Trường bạn đang họcTHPT Lạc THuỷ A
VNĐ : 258

bất bình chính bởi cái câu: "có bao h bị bố mẹ mắng là trông thì thông minh mà ngu thế k?-không phải việc của ụt à ụt ịt mà ụt à ụt ịt cứ chõ mồm vao"-bất bình vì cái topic"kén rể cho itl- chiều cao từ 1m50 trở xuống biết vì sao oy đây"- đúng vậy. chả phải nói thêm j nữa đâu. vì e hiểu 12a oy

Sun Apr 10, 2011 3:16 pm
cute >o<
Kid
[Thành viên] - Kid
Hoàn Thành Mục Tiêu 100%
Hoàn Thành Mục Tiêu 100%
Nam Birthday Birthday : 03/05/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 407
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 1108
Châm ngôn sống : cute >o<
Trường bạn đang học(¯`°•.¸¯`°•.¸LTA¸.•°´¯¸.•°´)
VNĐ : 1687

http://google.com.vn

Hạ nhiệt nào mọi người [You must be registered and logged in to see this image.]
Mỗi người nhịn nhau 1 tý đi! Sao lại càng ngày càng làm nó bung bét ra thế!
Thử nghĩ xem có 1 khách nào đó vào 4rum này, và "lạc" vào trong Pic này, họ sẽ nghĩ gì về HS LTA [You must be registered and logged in to see this image.]
Vì 1 cm, rồi bắt bẻ nhau từng chữ một thì có nên không? Con người ta ai chả có lúc đúng, lúc sai... Quan trọng là biết bỏ qua, và tha thứ cho nhau!

Những lúc thế này admin và Mod đâu rồi =.=" Đứng ra hòa giải đi chứ!!!

Sun Apr 10, 2011 5:25 pm
freestyle
(¯`Yanbi´¯)
[Thành viên] - (¯`Yanbi´¯)
Thông Thạo Diễn Đàn
Thông Thạo Diễn Đàn
Nam Birthday Birthday : 05/11/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 30
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 490
Châm ngôn sống : freestyle
Thú Nuôi : https://2img.net/h/i43.photobucket.com/albums/e357/giadinha4/TN/PolarBear.gif
Trường bạn đang họcTHPT 12a
VNĐ : 960

Bài gửiTiêu đề: Điên hết nói rồi

itltoom đã viết:
bất bình chính bởi cái câu: "có bao h bị bố mẹ mắng là trông thì thông minh mà ngu thế k?-không phải việc của ụt à ụt ịt mà ụt à ụt ịt cứ chõ mồm vao"-bất bình vì cái topic"kén rể cho itl- chiều cao từ 1m50 trở xuống biết vì sao oy đây"- đúng vậy. chả phải nói thêm j nữa đâu. vì e hiểu 12a oy

Hiểu gì thế e? A đã phải nói là e chẳng hiểu cái gì rồi mà...

Mọi người ( người từng trải ấy ) trong đó có a,thường nói là k biết thì dựa cột mà nghe, đừng có lúc nào cũng tỏ ra mình là người cao thượng. thấy chuyện bất bình nên nói, mà thực ra nó k to tát đến mức việc e phải vào để xỉa xói, đục xoáy nó thêm ra làm gì ?

Bởi vì lớp a ấy, 50 học sinh bình thường, chung sống đoàn kết với nhau, giản dị, k hay đi nói người này thế này thế kia khi không ai động chạm đến đâu. Mỗi người đều có lòng tự trọng mà kể cả em đấy !

A đọc mấy pic của e hay viết, đủ hiểu những lời lẽ của e, cái cách thích tạo scadal, thích màu mè nổi bật mình nên nó mới xảy ra chuyện này thôi. Chứ bình thường mà bảo hay khuyến khích những cá nhân hay tập thể lớp 12a đi xoáy, bon chen, k phận sự " ốc không mang nổi mình ốc " thì lớp a thực sự còn k bao giờ nghĩ ra.

Còn những lời lẽ mà e thấy khó nghe ấy, lớp a nói thẳng , nói thật và cũng chẳng phải màu mè như e làm gì. Chân thật luôn nên a nghĩ còn nói tử tế đc thì e biết nên phải dừng lại ở cái đèn đỏ lớp e rồi đấy, chứ không phải tỏ ra là mình nguy hiểm đâu

Sun Apr 10, 2011 5:55 pm
sống theo cách người khác sống,làm theo cách người khác nghĩ là giết chết cái tôi của bạn
-‘๑’- WinDy -‘๑’-
[Thành viên] - -‘๑’- WinDy -‘๑’-
Ban Cố Vấn
Ban Cố Vấn
Nữ Birthday Birthday : 03/04/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 11
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 653
Age Age : 31
Châm ngôn sống : sống theo cách người khác sống,làm theo cách người khác nghĩ là giết chết cái tôi của bạn
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 3 98173735762229860903
Trường bạn đang họclạc thuỷ a
VNĐ : 790

itltoom đã viết:
tất cả do e tự nói ra quá nhiều cái mà đáng nhẽ ra e ko nên nói thôi...bọn chị thừa hiểu phải và nên làm gì...xã hội mà.có quá nhiều thể loại người khác nhau.ai cũng như e thì thiên hạ đã thái bình...

Sun Apr 10, 2011 5:56 pm
sống theo cách người khác sống,làm theo cách người khác nghĩ là giết chết cái tôi của bạn
-‘๑’- WinDy -‘๑’-
[Thành viên] - -‘๑’- WinDy -‘๑’-
Ban Cố Vấn
Ban Cố Vấn
Nữ Birthday Birthday : 03/04/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 11
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 653
Châm ngôn sống : sống theo cách người khác sống,làm theo cách người khác nghĩ là giết chết cái tôi của bạn
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 3 98173735762229860903
Trường bạn đang họclạc thuỷ a
VNĐ : 790

Kid đã viết:
Hạ nhiệt nào mọi người [You must be registered and logged in to see this image.]
Mỗi người nhịn nhau 1 tý đi! Sao lại càng ngày càng làm nó bung bét ra thế!
Thử nghĩ xem có 1 khách nào đó vào 4rum này, và "lạc" vào trong Pic này, họ sẽ nghĩ gì về HS LTA [You must be registered and logged in to see this image.]
Vì 1 cm, rồi bắt bẻ nhau từng chữ một thì có nên không? Con người ta ai chả có lúc đúng, lúc sai... Quan trọng là biết bỏ qua, và tha thứ cho nhau!

Những lúc thế này admin và Mod đâu rồi =.=" Đứng ra hòa giải đi chứ!!!
bỏ qua rồi đấy chứ.bọn chị có nói gì đâu... cười lăn lộn cười lăn lộn

Sun Apr 10, 2011 6:04 pm
da^n thuong cha`o da^n choi
Zin9x
[Thành viên] - Zin9x
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn
Nam Birthday Birthday : 25/04/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 84
Châm ngôn sống : da^n thuong cha`o da^n choi
Trường bạn đang họcthpt lac thuy a
VNĐ : 102

haha...thjk.ko.iltoom mun nua ko?

Sun Apr 10, 2011 8:40 pm
sống là phải hết mình
kenzo_kute
[Thành viên] - kenzo_kute
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn
Nam Birthday Birthday : 04/04/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 5
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 82
Châm ngôn sống : sống là phải hết mình
Trường bạn đang họcthpt lạc thuỷ a
VNĐ : 87

moi ng! tai sao lai the? 4rum minh thanh noi chem nhau ha?
qua nhien la tinh doan ket!
thanh vien 11a1 dau? len tieng neu y kien cua minh di chu!
nhung ma e thay 12a "y dong hiep it" nhu the thi ko duoc dep ti nao? cac anh chi dong nhu the chem 1 minh itltoom! "3 danh 1 ko chot thi que!"
ma cac anh chi nguoi dam ke xoa cung ac do' o tren thinkofyou da noi la:
"bo qua roi day chu.bon chi co noi gi dau..."
the nhung ngay ben duoi zin9x lai khieu khich:
"haha...thjk.ko.itltoom mun nua ko?"...
haizzzzzzzzzzzzz....! Không Không

Sun Apr 10, 2011 8:49 pm
chiecxehoithattinh_93
[Thành viên] - chiecxehoithattinh_93
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nam Birthday Birthday : 12/06/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 2
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 241
VNĐ : 497

mọi người ơi!hãy hạ hoả đi thôi!chỉ vì mỗi cái popic.Mà mọi việc trở nên be bét ntn sao!4rum sinh ra là để mọi người cùng hoà đồng với nhau cơ mà.

Sun Apr 10, 2011 9:17 pm
cute >o<
Kid
[Thành viên] - Kid
Hoàn Thành Mục Tiêu 100%
Hoàn Thành Mục Tiêu 100%
Nam Birthday Birthday : 03/05/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 407
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 1108
Châm ngôn sống : cute >o<
Trường bạn đang học(¯`°•.¸¯`°•.¸LTA¸.•°´¯¸.•°´)
VNĐ : 1687

http://google.com.vn

kenzo_kute đã viết:
moi ng! tai sao lai the? 4rum minh thanh noi chem nhau ha?
qua nhien la tinh doan ket!
thanh vien 11a1 dau? len tieng neu y kien cua minh di chu!
nhung ma e thay 12a "y dong hiep it" nhu the thi ko duoc dep ti nao? cac anh chi dong nhu the chem 1 minh itltoom! "3 danh 1 ko chot thi que!"
ma cac anh chi nguoi dam ke xoa cung ac do' o tren thinkofyou da noi la:
"bo qua roi day chu.bon chi co noi gi dau..."
the nhung ngay ben duoi zin9x lai khieu khich:
"haha...thjk.ko.itltoom mun nua ko?"...
haizzzzzzzzzzzzz....! [You must be registered and logged in to see this image.]
Lại sắp "Đại Chém" rồi
Mod Close topic đi
[You must be registered and logged in to see this link.]

Sun Apr 10, 2011 9:50 pm
doremi
[Thành viên] - doremi
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nữ Birthday Birthday : 07/08/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 12
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 203
Trường bạn đang họchọc sinh
VNĐ : 274

close topic làm j chứ. đag hay muk.hehe.Phải cảm ơn topic này mới phải, nhờ thế mới biết được rằng lớp 12a đoàn kết ntn.chứ k như nhiều lớp chưa chắc đã được đoàn kết như 12a mà đã như hoa loa kèn, to mồm, có người còn đến lớp bảo chém 12a đi, vụ này k thể bỏ qua muk chẳng ai thèm quan tâm. cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn

Sun Apr 10, 2011 10:14 pm
Zin9x
[Thành viên] - Zin9x
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn

hayhayhay...vu.na`y.ngon.day.haha..kaj topic na`y 4page roj

Sun Apr 10, 2011 11:23 pm
Yêu là chết ở trong lòng một ít. Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu
Visaocodon
[Thành viên] - Visaocodon
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nữ Birthday Birthday : 13/12/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 245
Châm ngôn sống : Yêu là chết ở trong lòng một ít. Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 3 Dog2
Trường bạn đang họcNgô Quyền
VNĐ : 269
Trình duyệt web : Chịu

Không ngờ mem LTA chỉ đến thế mà thôi.Haizzzz cười

Mon Apr 11, 2011 7:12 am
Cố gắng rồi sẽ đạt đc ước mơ...
Ma BÆ°
[Thành viên] - Ma BÆ°
Moderators
Moderators
Nam Birthday Birthday : 13/08/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 42
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 1131
Châm ngôn sống : Cố gắng rồi sẽ đạt Ä‘c Æ°á»›c mÆ¡...
Trường bạn đang học-- 12a1 -- Lạc Thuá»· A --
VNĐ : 1523

chiecxehoithattinh_93 đã viết:
mọi người ơi!hãy hạ hoả đi thôi!chỉ vì mỗi cái popic.Mà mọi việc trở nên be bét ntn sao!4rum sinh ra là để mọi người cùng hoà đồng với nhau cơ mà.

mem 12a lên tiếng rùi nha, thôi mọi người nhường nhau chút đi, chém nhiều quá hỏng hết keyboard....
[You must be registered and logged in to see this image.]

Mon Apr 11, 2011 7:39 am
chiecxehoithattinh_93
[Thành viên] - chiecxehoithattinh_93
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nam Birthday Birthday : 12/06/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 241
VNĐ : 497

mem 12a lên tiếng rùi nha.ý gì zâỴ

Mon Apr 11, 2011 7:56 am
Cố gắng rồi sẽ đạt đc ước mơ...
Ma BÆ°
[Thành viên] - Ma BÆ°
Moderators
Moderators
Nam Birthday Birthday : 13/08/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 42
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 1131
Châm ngôn sống : Cố gắng rồi sẽ đạt Ä‘c Æ°á»›c mÆ¡...
Trường bạn đang học-- 12a1 -- Lạc Thuá»· A --
VNĐ : 1523

Ý em là : 1 người của 12a muốn giảng hòa rồi thì mọi ngưòi cũng bình tĩnh mà cho qua đi,..( anh lại hiểu sang ý gì vậy ??? [You must be registered and logged in to see this image.] )

Mon Apr 11, 2011 9:03 am
doremi
[Thành viên] - doremi
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nữ Birthday Birthday : 07/08/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 203
Trường bạn đang họchọc sinh
VNĐ : 274

ShiniChi đã viết:

Ý em là : 1 người của 12a muốn giảng hòa rồi thì mọi ngưòi cũng bình tĩnh mà cho qua đi,..( anh lại hiểu sang ý gì vậy ??? [You must be registered and logged in to see this image.] )
Cho qua làm sao được vì có 1 số người k muốn bỏ qua, gây chiến vs lớp 12a nữa. Phải xem thái độ thế nào đã [You must be registered and logged in to see this image.]

Mon Apr 11, 2011 9:38 am
♥đời♥là♥phù♥du♥ngu♥là♥phù♥mỏ♥
barbie9x
[Thành viên] - barbie9x
Thành Viên Nhiệt Tình
Thành Viên Nhiệt Tình
Nữ Birthday Birthday : 15/10/1996
Được cảm ơn Được cảm ơn : 9
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 834
Age Age : 27
Châm ngôn sống : ♥đời♥là♥phù♥du♥ngu♥là♥phù♥mỏ♥
Trường bạn đang học♥☺☺♥
VNĐ : 1105

http://top9x.info/forum/forum.php

e XL các anh các chị mà e thấy ở 2 trang đầu mọi chuyện gần xong rùi mà
bi h e sẽ tạm thời khóa pic lại nha
có gì e mở sau cho không khí này tạm lắng xuống đã

Mon Apr 11, 2011 1:19 pm
♥đời♥là♥phù♥du♥ngu♥là♥phù♥mỏ♥
barbie9x
[Thành viên] - barbie9x
Thành Viên Nhiệt Tình
Thành Viên Nhiệt Tình
Nữ Birthday Birthday : 15/10/1996
Được cảm ơn Được cảm ơn : 9
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 834
Age Age : 27
Châm ngôn sống : ♥đời♥là♥phù♥du♥ngu♥là♥phù♥mỏ♥
Trường bạn đang học♥☺☺♥
VNĐ : 1105

http://top9x.info/forum/forum.php

hix
e đã mở lại rùi mà các a chị cố giữ hòa khí nha
4r để vui mà chém nhìu quá hok ai dám vô 4r nữa thì die

Mon Apr 11, 2011 1:20 pm
Zin9x
[Thành viên] - Zin9x
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn

co' the^' chu.hehehe

Mon Apr 11, 2011 1:32 pm
Nếu là của nhau sẽ thuộc về nhau...
queen93_graffiti
[Thành viên] - queen93_graffiti
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nữ Birthday Birthday : 22/02/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 260
Châm ngôn sống : Nếu là của nhau sẽ thuộc về nhau...
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 3 Crabby
Trường bạn đang họcTHPT LTA
VNĐ : 390

Visaocodon đã viết:
Không ngờ mem LTA chỉ đến thế mà thôi.Haizzzz cười
thẳng và thật. THÍCH GÌ????

Mon Apr 11, 2011 1:39 pm
châm ngôn sống
longtho11a
[Thành viên] - longtho11a
Nhà Báo
Nhà Báo
Nam Birthday Birthday : 06/08/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 6
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 342
Châm ngôn sống : châm ngôn sống
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 3 Birdie
Trường bạn đang học12a cap3 A 2k8-2k11
VNĐ : 415
Trình duyệt web : IE

đánh nhau đê zee

Mon Apr 11, 2011 1:41 pm
buổi sáng thức dậy thể dục thể thao sức khỏe dồi dào oy vào ngủ tiếp ...........
£övës†rängër
[Thành viên] - £övës†rängër
Thông Thạo Diễn Đàn
Thông Thạo Diễn Đàn
Nam Birthday Birthday : 11/11/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 420
Châm ngôn sống : buổi sáng thức dậy thể dục thể thao sức khỏe dồi dào oy vào ngủ tiếp ...........
Trường bạn đang họclac thuy a
VNĐ : 669

longtho11a đã viết:
đánh nhau đê zee
đánh ai ai đánh cười cười

[Thành viên] - Sponsored content

Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài
Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 3 Collap13Quyền hành của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết
BB code đang Mở
Hình vui đang Mở
HTML đang mở
Diễn đàn Lạc thủy A :: Trường THPT Lạc Thủy A :: ­­Cựu học sinh-
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất