Diễn đàn Lạc thủy A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
 Ma BÆ° (1131)
 Kid (1108)
 barbie9x (834)
 -‘๑’- WinDy -‘๑’- (653)
 Nhoc_ga_9x (509)
 (¯`Yanbi´¯) (490)
 notlate.never (484)
 binhmit.pro9x (431)
 £övës†rängër (420)
 vang90 (394)

Nhoc_ga_9x nhắn với » Tất cả thành viên: Hay ak nha :p Vector nhắn với » Tất cả thành viên: Chính thức ra mắt thông điệp yêu thương ^^
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Gửi đến :
Lời nhắn :
.emohidden {display : none;}.emoshown {display : inline;}.postgen, .post{-moz-opacity: 0.6;opacity: 0.6;filter: alpha(opacity=60);}a img {border-width:0;}/* Design and Code by ligerv */

Binhminhtim Xin lỗi 12a nhéXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Thu Apr 07, 2011 6:15 pm
lặng lẽ làm việc
binhminhtim
[Thành viên] - binhminhtim
Moderators
Moderators
Nam Birthday Birthday : 29/12/1990
Được cảm ơn Được cảm ơn : 0
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 120
Age Age : 33
Châm ngôn sống : lặng lẽ làm việc
Thú Nuôi : https://2img.net/h/i43.photobucket.com/albums/e357/giadinha4/TN/Pony.gif
Trường bạn đang họcđịa ngục
VNĐ : 172
Trình duyệt web : Chrome

Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 Vide10

Bài gửiTiêu đề: Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé
http://my.opera.com/kebono

Tiêu Đề : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé

First topic message reminder :

Trong 1 lần xem ảnh mình có commet như thế này [You must be registered and logged in to see this link.]
quả thực là khi xem ảnh cũng không nghĩ gì
nhưng khi đọc những dòng commet thì mình thấy tinh thần của lớp 12a các bạn thật là lớn biết bao .cũng thật sốc khi đọc những dong commet ấy .vì lâu rồi mình cũng ko vào forum nên ko để ý .lần này vào thấy các bạn commet như vậy .mình mới như tỉnh giấc .
mình cũng là người như các bạn .nên việc các bạn nhận xét như thế ,mình thấy mình thực sự cần phải suy nghĩ lại và tự kiểm điểm bản thân .ai cũng có cái tốt và cái xấu
cái làm được và cái chưa làm được .và mình cũng như thế .cũng giống như các bạn và cũng là 1 phần của các bạn .là 1 phần của cuộc sống này ,những dòng commet trong toppic ấy đều chỉ nói về mình .mà đa phần là các bạn chửi .quả thật
1 câu nói vô ý vô tứ và thiếu suy nghĩ lại dẫn đến hậu quả lớn đến như thế
mình làm mod .mà mình lại như thế thì đúng là đã tự đánh mất đi niềm tin nơi các bạn .
"MẤt niềm tin là mất tất cả mà "
mình lập toppic nầy mong các bạn 12a của lạc thủy a chúng mình thứ lỗi cho mình nhé .các bạn cứ nhận xét thoải mái .vì mình biết mình là người có lỗi và mình cần phải sửa lỗi ấy .ai cũng có những lúc gặp phải lỗi lầm .mình hy vọng cũng vì thế mà các bạn có thể bỏ qua cho mình lần này .cho mình có thể làm lại từ đầu .đi 1 con đường khác với hy vong mõi thứ sẽ tốt đẹp hơn .và cũng vì các bạn và mình .mình không muốn tự nhiên lại đi gây ra bao nhiêu thù oán .mà người các bạn thù oán ko ai khác lại chính là mình .mình thật ngốc khi đã nói như vậy .mình lớn tuổi hơn các bạn .và qua lần này .nhờ các bạn mà mình cũng đã học thêm được 1 bài học kinh nghiệm đắt giá .và cuộc sống còn dài .và ta vẫn còn phải bước tiếp
Mình xin lỗi 12a nhiều nhiều nhé . Mình cũng cảm ơn các bạn rất nhiều
Đã cho mình thấy .tinh thần đoàn kết của các bạn .đã có thể tạo được sức mạnh to lớn biết nhường nào
. " Đã làm nên thương hiệu 12A "

Sat Apr 09, 2011 5:44 pm
buổi sáng thức dậy thể dục thể thao sức khỏe dồi dào oy vào ngủ tiếp ...........
£övës†rängër
[Thành viên] - £övës†rängër
Thông Thạo Diễn Đàn
Thông Thạo Diễn Đàn
Nam Birthday Birthday : 11/11/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 12
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 420
Age Age : 30
Châm ngôn sống : buổi sáng thức dậy thể dục thể thao sức khỏe dồi dào oy vào ngủ tiếp ...........
Trường bạn đang họclac thuy a
VNĐ : 669
Trình duyệt web : Firefox

Bài gửiTiêu đề: Re: Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé

Visaocodon đã viết:
Zin9x đã viết:
Iltoom ha?,,,bon chen..ko faj vjec of mjnh da^u

Bạn định nghĩa thế nào là "bon chen"??? suy nghi Hòa giải đôi bên cũng được gọi là "bon chen" sao?Nực cười... cười cười ngoác miệng cười lăn lộn
bạn vì sao cô đơn ơi
thế người ta gọi là bon chen hay nói cách khác là chọc gậy bánh xe đấy
binhminhtim chém 12A ,12A chém lại,bmt sr.xong chấm dứt mọi c ở đây
k cần đến người ngoài tham gia vào đâu
vs lại như vậy mà gọi là giảng hòa à cười ngoác miệng cười ngoác miệng cười ngoác miệng

Sat Apr 09, 2011 5:48 pm
da^n thuong cha`o da^n choi
Zin9x
[Thành viên] - Zin9x
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn
Nam Birthday Birthday : 25/04/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 84
Age Age : 31
Châm ngôn sống : da^n thuong cha`o da^n choi
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 Alligator
Trường bạn đang họcthpt lac thuy a
VNĐ : 102

visaocodon la` aj.co ve khoan dung nhj?

Sat Apr 09, 2011 5:49 pm
Zin9x
[Thành viên] - Zin9x
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn

thag vannguyen laj chem gjo'

Sat Apr 09, 2011 5:50 pm
Zin9x
[Thành viên] - Zin9x
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn

de ngj thang admin khoa kaj topic laj

Sat Apr 09, 2011 5:59 pm
Yêu là chết ở trong lòng một ít. Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu
Visaocodon
[Thành viên] - Visaocodon
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nữ Birthday Birthday : 13/12/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 2
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 245
Châm ngôn sống : Yêu là chết ở trong lòng một ít. Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 Dog2
Trường bạn đang họcNgô Quyền
VNĐ : 269
Trình duyệt web : Chịu

£övës†rängër đã viết:
Visaocodon đã viết:
Zin9x đã viết:

Bạn định nghĩa thế nào là "bon chen"??? suy nghi Hòa giải đôi bên cũng được gọi là "bon chen" sao?Nực cười... cười cười ngoác miệng cười lăn lộn
bạn vì sao cô đơn ơi
vs lại như vậy mà gọi là giảng hòa à cười ngoác miệng cười ngoác miệng cười ngoác miệng

Nếu mà được như bạn nói thì tốt quá.Nếu mà binhminhtim xin lỗi rồi mọi chuyện chấm dứt thì là xong thì có lẽ sẽ chẳng có chuyện người ngoài tham gia làm gì và topic cũng sẽ rất ngắn chứ không dài và có nhiều câu nói...mình nghĩ là không nên nói làm gì.Thế mà sao vẫn thấy 12A người này thôi lại đến người khác lên chém là sao?Tham gia là vì thấy bức xúc mà thôi.Người ta đã xin lỗi rất tử tế mà vẫn không buông tha thì mình thấy thật không hiểu nổi. trời ơi!

Sat Apr 09, 2011 6:02 pm
Visaocodon
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Châm ngôn sống : Yêu là chết ở trong lòng một ít. Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu

Zin9x đã viết:
visaocodon la` aj.co ve khoan dung nhj?

Mỗi người nên có một chút tấm lòng khoan dung,vị tha với những sai lầm của người khác bạn à.

Sat Apr 09, 2011 6:51 pm
Been so long!!!!
itltoom
[Thành viên] - itltoom
Bạn của LTA
Bạn của LTA
Nữ Birthday Birthday : 20/06/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 1
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 193
Age Age : 29
Châm ngôn sống : Been so long!!!!
Trường bạn đang họcTHPT Lạc THuỷ A
VNĐ : 258

pepper đã viết:
kenzo_kute đã viết:
dang khen cho anh traj pjs nhan loj!
sang khen cho co gaj noj thang!

Vâng nói thẳng nhưng cũng mang nhiều ý kiến cá nhân chủ quan

Lời comment of a binhminhtim quả thật gây ra quá nhiều khó chịu và tranh cãi.”ngu ngu”????những tên “ngu ngu” anh ấy nhắc tới là Ngọc Hà,Trần Anh,Nhất,Huy… những người đó “ngu ngu” ak?chắc cả lạc thủy A đều biết…ak còn có thể nhắc tới thành viên trong 4rum mang tên Admin nữa chứ.ha.”admin ngu ngu” tạo ra sân chơi cho các thành viên “khôn khôn” ấy ak.nực cười!!!!!

@iltoom:e ak,từ lí thuyến tới thực tế là 1 khoảng khá xa.
Đúng vậy,con trai lớp c ko đc khôn khéo,chúng nó ko biết kiểu tỉa tót lòng vòng(tiêu biểu như c đây) mà tấn công trực diện,nói luôn nhưng gì mình nghĩ khi bị người khác nói là “ngu ngu”.đó là điều có thể hiểu đc mà.
VÀ NẾU e cùng học tập trong cái tập thể ấy 3 năm(thậm chí là 7 năm,vì có thể học chung tù cấp 2 mà),cùng vui đùa thậm chí nhậu nhẹt mỗi năm ít nhất 1 lần.rồi để khi có giặc ngoại xâm(vụ có thằng lóa toét định xông vào lớp c đánh ấy) tất cả lũ con trai con gái từ ghê ghớm đến hiền lành sẵn sàng chiến đấu.cả khi cứ có mỗi lần tổ chức liên hoan hay đại hội đoàn,đứa chẳng bao giờ chụp ảnh cũng nhao nhao “tao chụp với đứa này,tao chụp với đứa kia”,con trai lẫn con gái chẳng quan tâm đến hình tượng,chụp ảnh ở mọi kiểu, thi nhau trèo lên cái xe đạp khốn khổ,từ lớp trưởng lớp phó đến thường dân chen chúc nhau để đc chụp ảnh với cái dòng chữ “những vị đại biểu sáng suốt”…khi ấy e là 1 phần ko thể thiếu trong cái tập thể nhí nhố ấy THÌ e cũng sẽ ko nói như vậy đâu dù e có thể giống c đây-1 con nhỏ suốt ngày bị chúng nó đè đầu cưỡi cổ,hết vẹo má lại véo tai(lũ láo toét)…vì lúc đó e cũng sẽ thấy kẻ đang nói những thành viên 12a là “ngu ngu” cũng như đang nói chính bản thân e vậy.bực mình,tức giận,ghét bỏ ko thể tránh khỏi=> nhưng câu chửi ấy cũng có là gì

Iltoom ak,anh chị ko nói e “lên lớp” gì đâu vì bọn chị biết cách biệt 1 năm-365 ngày ấy là khá lớn.có lẽ e chưa hiểu hết đc tình yêu thương,đoàn kết của cả tập thể là gì đâu.khi nào các e thực sự yêu quý nhau như anh chị,bị người ngoài nói như thế thì e mới hiểu đc.à còn vấn đề “tôn trọng” ,nó cũng giống như “nếu bạn muốn mọi người yêu quý thì trước hết bạn phải yêu quý mọi người” thôi em ak.bọn chị cuối cùng cũng chỉ là những người bình thường chứ ko phải vĩ nhân!!!!

có lẽ!!!! Khi là người trong cuộc chúng ta mới có thể thấu hiểu và cảm thông!!!!! Nhưng không chỉ có vĩ nhân mới bình tĩnh soi xét mà quyết định xem sẽ sử xự như thế nào trong những tình huống tương tự như thế này!!!!
Dù binhminhtim có xuks phạm các anh ý là... thì vẫn trên phương diện coi các anh ý là con người chứ không phải là loài xúc sinh như "chó" hay j j đó. thực chất bản thân e bt đùa nhau vs lũ bạn cũng... vẫn phát ngôn như thế=.="!! Nhưng mà trên 4rum thì không nên chính bởi cái quy định mà chính AD đã và đang thực thi nó trong 4rum này, Nếu ai cũng có những phát ngôn như thế thì còn cần j luật lệ, đã thế thì ngay từ đầu cũng chẳng cần có AD hay Mod nữa để mà làm j. Và nếu binhminhtim là chó thì chúng ta có cấu tạo cơ thể và ... tập tính sống như anh t cũng là đồn loại vs anh ta, vậy thì những người cùng học tập vs chúng ta, là đàn anh đáng ngưỡng mộ của chúng ta, là học sinh cưng là niềm tự hào của chúng ta là anh Ngọc Hà, Anh trần Anh , annh Nhất, anh Huy,... cũng giống anh ta,chúng ta đang sống trong một cộng đồng loài vs anh ta, có những phẩm chất tầm thường như anh ta.... Ad giống anh ta và tạo ra một thứ để làm trò tiêu khiển cho giống loài của anh ta. E không nói rằng các anh chị không đc phản bác lại hay có vài lời gay gắt vs binhminhtim vì những lời lẽ trẻ con và ngớ ngẩn của anh ta, e chỉ nói hãy coi nhau là "người", "người" ấy chứ không phải "động vật" !!! Thế thôi!!!
Hãy dành vài phút để chơi trò "hãy tưởng tượng": hãy tưởng tượng nếu (Chỉ nếu thui nhá) tụi con trai lớp e(ý t không nói chúng mày như thế, chỉ lấy ví dụ cho các anh chị ý dễ hình dung thôi) bị binhminhtim nói là ... ngu, và e bạo mồm chủi anh ta là(Chỉ VD thôi vì e không bao h nói thế trong 4rum) ..."thằng chó này". Thì các anh các chị, bạn cùng lớp của ADmin người nắm quyền lưk tối cao có thể cho các mem vô kỉ luật out bất cứ lúc nào-có kinh nghiệm cách e 1năm, 365 ngày với sự thấu hiểu sâu sa về tình yêu thương đoàn kết của cả một tập thể-sẽ dành cho e những j ????? E không biết nhưng e tin rằng các anh chị cũng sẽ nó vs e như e đã nói, có khác thì cũng... ôn tồn, sâu xa, trưởng thành hơn những lời nói của e mà thôi! Các anh chị hơn e những 365 ngày và hiểu rõ hơn về tình bạn mà!!! cám ơn anh chị rất nhiều vì đã cho e biết e là ai và hiểu rõ hơn về tình đoàn kết tuyệt vời mà một tập thể nên có!!!!!!!!!!!

Sat Apr 09, 2011 6:53 pm
buổi sáng thức dậy thể dục thể thao sức khỏe dồi dào oy vào ngủ tiếp ...........
£övës†rängër
Thông Thạo Diễn Đàn
Thông Thạo Diễn Đàn
Châm ngôn sống : buổi sáng thức dậy thể dục thể thao sức khỏe dồi dào oy vào ngủ tiếp ...........

em ơi anh k có ý gì đâu nhưng chính em khiêu chiến vs 12A trước đấy nha

Sat Apr 09, 2011 6:56 pm
£övës†rängër
Thông Thạo Diễn Đàn
Thông Thạo Diễn Đàn

Visaocodon đã viết:
£övës†rängër đã viết:
Visaocodon đã viết:
Zin9x đã viết:

bạn vì sao cô đơn ơi

Nếu mà được như bạn nói thì tốt quá.Nếu mà binhminhtim xin lỗi rồi mọi chuyện chấm dứt thì là xong thì có lẽ sẽ chẳng có chuyện người ngoài tham gia làm gì và topic cũng sẽ rất ngắn chứ không dài và có nhiều câu nói...mình nghĩ là không nên nói làm gì.Thế mà sao vẫn thấy 12A người này thôi lại đến người khác lên chém là sao?Tham gia là vì thấy bức xúc mà thôi.Người ta đã xin lỗi rất tử tế mà vẫn không buông tha thì mình thấy thật không hiểu nổi. trời ơi!
hehe bạn ơi iltoom vẫn chưa muốn thôi đâu cười ngoác miệng cười ngoác miệng

Sat Apr 09, 2011 7:22 pm
Zin9x
[Thành viên] - Zin9x
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn

o the chung m thjk chuj nhau a`,,,chung m het vjec a`

Sat Apr 09, 2011 7:27 pm
Zin9x
[Thành viên] - Zin9x
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn

Zin9x đã viết:
o the chung m thjk chuj nhau a`,,,chung m het vjec a`..jt tuoj hon thj` dung co la'o

Sat Apr 09, 2011 8:15 pm
sống theo cách người khác sống,làm theo cách người khác nghĩ là giết chết cái tôi của bạn
-‘๑’- WinDy -‘๑’-
[Thành viên] - -‘๑’- WinDy -‘๑’-
Ban Cố Vấn
Ban Cố Vấn
Nữ Birthday Birthday : 03/04/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 11
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 653
Châm ngôn sống : sống theo cách người khác sống,làm theo cách người khác nghĩ là giết chết cái tôi của bạn
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 98173735762229860903
Trường bạn đang họclạc thuỷ a
VNĐ : 790

người ngoài cuộc thì ko nên tham gia làm gì nhiều..ai cũng như nhau cả thôi.động đến lòng tự trọng thì cũng bực lắm chứ.có thể e kiềm chế đc nhưng người khác thì lại không làm đc...mỗi người 1 suy nghĩ,mỗi người 1 tích cách..e ko phải lấy ra để soi mói làm gì cả..việc ai người đấy làm thôi..biết là e có ý kiến góp ý vs bọn chị là nên lịch sự hơn.cảm ơn e..nhưng ko phải ai cũng có những lời lẽ không ra gì vs anh ấy.nói qua nói lại chẳng đc việc gì cả.lại gây bất hòa thôi..việc của lớp chị vs anh binhminhtim thì lớp chị sẽ tự giải quyết..

Sat Apr 09, 2011 8:28 pm
find my wish...catch it again and again....get it get it ^^
pepper
[Thành viên] - pepper
Nhà Báo
Nhà Báo
Nữ Birthday Birthday : 14/12/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 14
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 324
Châm ngôn sống : find my wish...catch it again and again....get it get it ^^
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 Cow
Trường bạn đang họclạc thủy a
VNĐ : 532

itltoom đã viết:

có lẽ!!!! Khi là người trong cuộc chúng ta mới có thể thấu hiểu và cảm thông!!!!! Nhưng không chỉ có vĩ nhân mới bình tĩnh soi xét mà quyết định xem sẽ sử xự như thế nào trong những tình huống tương tự như thế này!!!!
Dù binhminhtim có xuks phạm các anh ý là... thì vẫn trên phương diện coi các anh ý là con người chứ không phải là loài xúc sinh như "chó" hay j j đó. thực chất bản thân e bt đùa nhau vs lũ bạn cũng... vẫn phát ngôn như thế=.="!!...

tất nhiên,với bạn bè chơi thân thoải mái vs nhau e có thể nói vậy(nhưng câu đc phát ra như "thằng chó này,mày điên ak or mày thik chết ak" là bt) nhưng e phải biết rằng ngay từ đầu anh ấy và lớp c đây chẳng quen gì nhau nói gì đến chuyện thân thiết.câu nói ấy đầy chất "mỉa mai".đừng nói là người như e ko nhận ra.

itltoom đã viết:

...Nhưng mà trên 4rum thì không nên chính bởi cái quy định mà chính AD đã và đang thực thi nó trong 4rum này, Nếu ai cũng có những phát ngôn như thế thì còn cần j luật lệ, đã thế thì ngay từ đầu cũng chẳng cần có AD hay Mod nữa để mà làm j.

vậy là sao?e chính thức nhắm vào 12a phải ko vì c thấy có nhiều topic nói tục,spam,thậm chí post ảnh mát mẻ(cái này là mem khối 11 post) e có lên tiếng phản đối gì đâu.trong khi con trai lớp c vì ức quá mà nói ra vài câu tục thì e super soi liền Mọt

itltoom đã viết:

...tập tính sống như anh t cũng là đồn loại vs anh ta, vậy thì những người cùng học tập vs chúng ta, là đàn anh đáng ngưỡng mộ của chúng ta, là học sinh cưng là niềm tự hào của chúng ta là anh Ngọc Hà, Anh trần Anh , annh Nhất, anh Huy,... cũng giống anh ta,chúng ta đang sống trong một cộng đồng loài vs anh ta, có những phẩm chất tầm thường như anh ta.... Ad giống anh ta và tạo ra một thứ để làm trò tiêu khiển cho giống loài của anh ta.

đừng suy diễn cái kiểu vậy,chính e đang "soáy sâu,khẳng định" anh binhminhtim là ch.. đấy.điều thậm tệ nhất là e đang đánh đồng 12A vs anh ấy

itltoom đã viết:

Hãy dành vài phút để chơi trò "hãy tưởng tượng": hãy tưởng tượng nếu (Chỉ nếu thui nhá) tụi con trai lớp e(ý t không nói chúng mày như thế, chỉ lấy ví dụ cho các anh chị ý dễ hình dung thôi) bị binhminhtim nói là ... ngu, và e bạo mồm chủi anh ta là(Chỉ VD thôi vì e không bao h nói thế trong 4rum) ..."thằng chó này". Thì các anh các chị, bạn cùng lớp của ADmin người nắm quyền lưk tối cao có thể cho các mem vô kỉ luật out bất cứ lúc nào-có kinh nghiệm cách e 1năm, 365 ngày với sự thấu hiểu sâu sa về tình yêu thương đoàn kết của cả một tập thể-sẽ dành cho e những j ????? E không biết nhưng e tin rằng các anh chị cũng sẽ nó vs e như e đã nói, có khác thì cũng... ôn tồn, sâu xa, trưởng thành hơn những lời nói của e mà thôi!

]đúng,chỉ là tưởng tượng mà thôi,vì thực chất e chẳng hiểu gì về 12a cả.đừng nói "e tin rằng" khi e ko hiểu tí gì 12A.nếu như việc ấy xảy ra-là 1 mem 12A-c chắc chắn rằng 12A sẽ chẳng đả động gì cả,và nếu có nói thì sẽ là nói anh binhminhtim kia chứ ko phải các mem phản kháng lại ở lớp e đâu.c nói vậy ko phải mong gì các e sẽ bênh vực lớp c,anh chị cũng chẳng bao giờ có trông mong ở các e đâu.và c ngĩ rằng có lẽ phải 1 thời gian dài nữa e mới hiểu đc thế nào là tình yêu thương,đoàn kết trong 1 tập thể

@binhminhtim:thưa a,bọn e khi đọc đc bài sorry của a đã ko còn nói gì nữa.những gì bọn e tiếp tục nói đây chỉ là để nói với hậu bối "iltoom" của mình
@visaocodon:lớp tui "cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng".vì niềm kiêu hãnh nhỏ bé chúng tui mới tiếp tục thui

Được sửa bởi pepper ngày Sat Apr 09, 2011 8:36 pm; sửa lần 1.

Sat Apr 09, 2011 8:35 pm
Đừng bao giờ ngùng cố gắng và hy vọng
Heartbreaker_ir21
[Thành viên] - Heartbreaker_ir21
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nam Birthday Birthday : 01/02/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 274
Châm ngôn sống : Đừng bao giờ ngùng cố gắng và hy vọng
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 Panda
Trường bạn đang họcPMH
VNĐ : 306

The nay nhe:
Trong cuộc sống không phải la lúc nào cũng nên xen vào chuyện của người khác đâu, như thế gọi là BON CHEN đấy. Nhất la khi chuyện đó đã kết thúc, khi mà cả 2 bên đều đã thoải mái với nhau mà lại co nhưng người chẳng liên quan gì khới lại, những người như thế nên xem lai mình thì đi, nếu cứ như thế thi có ngày người ta nhổ vào mặt cho đấy.

Sat Apr 09, 2011 8:37 pm
Nếu là của nhau sẽ thuộc về nhau...
queen93_graffiti
[Thành viên] - queen93_graffiti
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nữ Birthday Birthday : 22/02/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 260
Châm ngôn sống : Nếu là của nhau sẽ thuộc về nhau...
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 Crabby
Trường bạn đang họcTHPT LTA
VNĐ : 390

Hay đấy, topic chuyển sang chém itltoom, tớ nhường trận địa cho cậu, pepper, khi nào cần tớ giúp thì cứ ới 1 tiếng, tớ sẽ cho cả cái thân xác ấy nát ra từng mảnh. không đồng ý

Sat Apr 09, 2011 8:42 pm
find my wish...catch it again and again....get it get it ^^
pepper
[Thành viên] - pepper
Nhà Báo
Nhà Báo
Nữ Birthday Birthday : 14/12/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 14
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 324
Châm ngôn sống : find my wish...catch it again and again....get it get it ^^
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 Cow
Trường bạn đang họclạc thủy a
VNĐ : 532

Heartbreaker_ir21 đã viết:
The nay nhe:
Trong cuộc sống không phải la lúc nào cũng nên xen vào chuyện của người khác đâu, như thế gọi là BON CHEN đấy. Nhất la khi chuyện đó đã kết thúc, khi mà cả 2 bên đều đã thoải mái với nhau mà lại co nhưng người chẳng liên quan gì khới lại, những người như thế nên xem lai mình thì đi, nếu cứ như thế thi có ngày người ta nhổ vào mặt cho đấy.

thế đấy,con trai lớp c là vậy.nghĩ sao nói vậy,ko vòng vo tam quốc dù người khác cho là thô thiển Mọt .có lẽ trời đã yên bể đã lặng nếu e ko cố khơi lên mọi chuyện 1 lần nữa itltoom ak

Sat Apr 09, 2011 8:48 pm
châm ngôn sống
longtho11a
[Thành viên] - longtho11a
Nhà Báo
Nhà Báo
Nam Birthday Birthday : 06/08/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 6
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 342
Châm ngôn sống : châm ngôn sống
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 Birdie
Trường bạn đang học12a cap3 A 2k8-2k11
VNĐ : 415
Trình duyệt web : IE

chào nhá!!! tập thể teen 12a.thế này nhé topic này có tên binhminhtim xl 12a nên chỉ 12a vào nhé . 2 chấm xuống hàng.
hết

Sat Apr 09, 2011 9:58 pm
freestyle
(¯`Yanbi´¯)
[Thành viên] - (¯`Yanbi´¯)
Thông Thạo Diễn Đàn
Thông Thạo Diễn Đàn
Nam Birthday Birthday : 05/11/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 30
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 490
Châm ngôn sống : freestyle
Thú Nuôi : https://2img.net/h/i43.photobucket.com/albums/e357/giadinha4/TN/PolarBear.gif
Trường bạn đang họcTHPT 12a
VNĐ : 960

Bài gửiTiêu đề: Thích chém a chém nhiệt độ luôn

itltoom đã viết:
pepper đã viết:
kenzo_kute đã viết:

Vâng nói thẳng nhưng cũng mang nhiều ý kiến cá nhân chủ quan

Lời comment of a binhminhtim quả thật gây ra quá nhiều khó chịu và tranh cãi.”ngu ngu”????những tên “ngu ngu” anh ấy nhắc tới là Ngọc Hà,Trần Anh,Nhất,Huy… những người đó “ngu ngu” ak?chắc cả lạc thủy A đều biết…ak còn có thể nhắc tới thành viên trong 4rum mang tên Admin nữa chứ.ha.”admin ngu ngu” tạo ra sân chơi cho các thành viên “khôn khôn” ấy ak.nực cười!!!!!

@iltoom:e ak,từ lí thuyến tới thực tế là 1 khoảng khá xa.
Đúng vậy,con trai lớp c ko đc khôn khéo,chúng nó ko biết kiểu tỉa tót lòng vòng(tiêu biểu như c đây) mà tấn công trực diện,nói luôn nhưng gì mình nghĩ khi bị người khác nói là “ngu ngu”.đó là điều có thể hiểu đc mà.
VÀ NẾU e cùng học tập trong cái tập thể ấy 3 năm(thậm chí là 7 năm,vì có thể học chung tù cấp 2 mà),cùng vui đùa thậm chí nhậu nhẹt mỗi năm ít nhất 1 lần.rồi để khi có giặc ngoại xâm(vụ có thằng lóa toét định xông vào lớp c đánh ấy) tất cả lũ con trai con gái từ ghê ghớm đến hiền lành sẵn sàng chiến đấu.cả khi cứ có mỗi lần tổ chức liên hoan hay đại hội đoàn,đứa chẳng bao giờ chụp ảnh cũng nhao nhao “tao chụp với đứa này,tao chụp với đứa kia”,con trai lẫn con gái chẳng quan tâm đến hình tượng,chụp ảnh ở mọi kiểu, thi nhau trèo lên cái xe đạp khốn khổ,từ lớp trưởng lớp phó đến thường dân chen chúc nhau để đc chụp ảnh với cái dòng chữ “những vị đại biểu sáng suốt”…khi ấy e là 1 phần ko thể thiếu trong cái tập thể nhí nhố ấy THÌ e cũng sẽ ko nói như vậy đâu dù e có thể giống c đây-1 con nhỏ suốt ngày bị chúng nó đè đầu cưỡi cổ,hết vẹo má lại véo tai(lũ láo toét)…vì lúc đó e cũng sẽ thấy kẻ đang nói những thành viên 12a là “ngu ngu” cũng như đang nói chính bản thân e vậy.bực mình,tức giận,ghét bỏ ko thể tránh khỏi=> nhưng câu chửi ấy cũng có là gì

Iltoom ak,anh chị ko nói e “lên lớp” gì đâu vì bọn chị biết cách biệt 1 năm-365 ngày ấy là khá lớn.có lẽ e chưa hiểu hết đc tình yêu thương,đoàn kết của cả tập thể là gì đâu.khi nào các e thực sự yêu quý nhau như anh chị,bị người ngoài nói như thế thì e mới hiểu đc.à còn vấn đề “tôn trọng” ,nó cũng giống như “nếu bạn muốn mọi người yêu quý thì trước hết bạn phải yêu quý mọi người” thôi em ak.bọn chị cuối cùng cũng chỉ là những người bình thường chứ ko phải vĩ nhân!!!!

Dù binhminhtim có xuks phạm các anh ý là... thì vẫn trên phương diện coi các anh ý là con người chứ không phải là loài xúc sinh như "chó" hay j j đó. thực chất bản thân e bt đùa nhau vs lũ bạn cũng... vẫn phát ngôn như thế=.="!! Nhưng mà trên 4rum thì không nên chính bởi cái quy định mà chính AD đã và đang thực thi nó trong 4rum này, Nếu ai cũng có những phát ngôn như thế thì còn cần j luật lệ, đã thế thì ngay từ đầu cũng chẳng cần có AD hay Mod nữa để mà làm j. Và nếu binhminhtim là chó thì chúng ta có cấu tạo cơ thể và ... tập tính sống như anh t cũng là đồn loại vs anh ta, vậy thì những người cùng học tập vs chúng ta, là đàn anh đáng ngưỡng mộ của chúng ta, là học sinh cưng là niềm tự hào của chúng ta là anh Ngọc Hà, Anh trần Anh , annh Nhất, anh Huy,... cũng giống anh ta,chúng ta đang sống trong một cộng đồng loài vs anh ta, có những phẩm chất tầm thường như anh ta.... Ad giống anh ta và tạo ra một thứ để làm trò tiêu khiển cho giống loài của anh ta. E không nói rằng các anh chị không đc phản bác lại hay có vài lời gay gắt vs binhminhtim vì những lời lẽ trẻ con và ngớ ngẩn của anh ta, e chỉ nói hãy coi nhau là "người", "người" ấy chứ không phải "động vật" !!! Thế thôi!!!
Hãy dành vài phút để chơi trò "hãy tưởng tượng": hãy tưởng tượng nếu (Chỉ nếu thui nhá) tụi con trai lớp e(ý t không nói chúng mày như thế, chỉ lấy ví dụ cho các anh chị ý dễ hình dung thôi) bị binhminhtim nói là ... ngu, và e bạo mồm chủi anh ta là(Chỉ VD thôi vì e không bao h nói thế trong 4rum) ..."thằng chó này". Thì các anh các chị, bạn cùng lớp của ADmin người nắm quyền lưk tối cao có thể cho các mem vô kỉ luật out bất cứ lúc nào-có kinh nghiệm cách e 1năm, 365 ngày với sự thấu hiểu sâu sa về tình yêu thương đoàn kết của cả một tập thể-sẽ dành cho e những j ????? E không biết nhưng e tin rằng các anh chị cũng sẽ nó vs e như e đã nói, có khác thì cũng... ôn tồn, sâu xa, trưởng thành hơn những lời nói của e mà thôi! Các anh chị hơn e những 365 ngày và hiểu rõ hơn về tình bạn mà!!! cám ơn anh chị rất nhiều vì đã cho e biết e là ai và hiểu rõ hơn về tình đoàn kết tuyệt vời mà một tập thể nên có!!!!!!!!!!!

+ĐỏNếu thích chém a chém " nhiệt độ " luôn...

+Da cam--> E gì học giỏi tổng hợp chuyện đời ơi... Chắc e xem " Hỏi xoáy đáp xoay " nhiều. E thích xoáy vào cái từ động vật ( chó hay bị ngu cái bờ lu hâu theo ấy). E đã bao giờ bị pama, anh chị em hay bạn bè chửi là " Sao trông thông minh mà ngu thế chưa? " hay " Sao k phải việc của ụt ịt ủn ỉn mà ụt ịt ủn ỉn cứ lòi cái mồm lên, cứ chen vào cái ví dụ thế này ? (P/s : A ví dụ thế, tại quen nghĩ gì nói đấy mà...)
+Lục <--> Đấy. a bảo mà, nếu mà lòng tự trọng con người mà cao đến mức như sóng thần ở Nhật Bản hôm trước ấy sợ quá đi thôi . A nghĩ e k ngồi vào cái laptop nhà e, lôi quyển " Triết học " hay " Giáo dục công dân " để viết vào pic này khó hiểu thế đâu?

+Chàm<-- A mà nói lời nào sai a lại phải " ơ chen " tiếp. Nhớ quay lại e nhé. Thân...! vui vẻ

Sat Apr 09, 2011 10:02 pm
Been so long!!!!
itltoom
[Thành viên] - itltoom
Bạn của LTA
Bạn của LTA

pepper đã viết:
itltoom đã viết:

Dù binhminhtim có xuks phạm các anh ý là... thì vẫn trên phương diện coi các anh ý là con người chứ không phải là loài xúc sinh như "chó" hay j j đó. thực chất bản thân e bt đùa nhau vs lũ bạn cũng... vẫn phát ngôn như thế=.="!!...

tất nhiên,với bạn bè chơi thân thoải mái vs nhau e có thể nói vậy(nhưng câu đc phát ra như "thằng chó này,mày điên ak or mày thik chết ak" là bt) nhưng e phải biết rằng ngay từ đầu anh ấy và lớp c đây chẳng quen gì nhau nói gì đến chuyện thân thiết.câu nói ấy đầy chất "mỉa mai".đừng nói là người như e ko nhận ra.

itltoom đã viết:

...Nhưng mà trên 4rum thì không nên chính bởi cái quy định mà chính AD đã và đang thực thi nó trong 4rum này, Nếu ai cũng có những phát ngôn như thế thì còn cần j luật lệ, đã thế thì ngay từ đầu cũng chẳng cần có AD hay Mod nữa để mà làm j.

vậy là sao?e chính thức nhắm vào 12a phải ko vì c thấy có nhiều topic nói tục,spam,thậm chí post ảnh mát mẻ(cái này là mem khối 11 post) e có lên tiếng phản đối gì đâu.trong khi con trai lớp c vì ức quá mà nói ra vài câu tục thì e super soi liền Mọt

itltoom đã viết:

...tập tính sống như anh t cũng là đồn loại vs anh ta, vậy thì những người cùng học tập vs chúng ta, là đàn anh đáng ngưỡng mộ của chúng ta, là học sinh cưng là niềm tự hào của chúng ta là anh Ngọc Hà, Anh trần Anh , annh Nhất, anh Huy,... cũng giống anh ta,chúng ta đang sống trong một cộng đồng loài vs anh ta, có những phẩm chất tầm thường như anh ta.... Ad giống anh ta và tạo ra một thứ để làm trò tiêu khiển cho giống loài của anh ta.

đừng suy diễn cái kiểu vậy,chính e đang "soáy sâu,khẳng định" anh binhminhtim là ch.. đấy.điều thậm tệ nhất là e đang đánh đồng 12A vs anh ấy

itltoom đã viết:

Hãy dành vài phút để chơi trò "hãy tưởng tượng": hãy tưởng tượng nếu (Chỉ nếu thui nhá) tụi con trai lớp e(ý t không nói chúng mày như thế, chỉ lấy ví dụ cho các anh chị ý dễ hình dung thôi) bị binhminhtim nói là ... ngu, và e bạo mồm chủi anh ta là(Chỉ VD thôi vì e không bao h nói thế trong 4rum) ..."thằng chó này". Thì các anh các chị, bạn cùng lớp của ADmin người nắm quyền lưk tối cao có thể cho các mem vô kỉ luật out bất cứ lúc nào-có kinh nghiệm cách e 1năm, 365 ngày với sự thấu hiểu sâu sa về tình yêu thương đoàn kết của cả một tập thể-sẽ dành cho e những j ????? E không biết nhưng e tin rằng các anh chị cũng sẽ nó vs e như e đã nói, có khác thì cũng... ôn tồn, sâu xa, trưởng thành hơn những lời nói của e mà thôi!

]đúng,chỉ là tưởng tượng mà thôi,vì thực chất e chẳng hiểu gì về 12a cả.đừng nói "e tin rằng" khi e ko hiểu tí gì 12A.nếu như việc ấy xảy ra-là 1 mem 12A-c chắc chắn rằng 12A sẽ chẳng đả động gì cả,và nếu có nói thì sẽ là nói anh binhminhtim kia chứ ko phải các mem phản kháng lại ở lớp e đâu.c nói vậy ko phải mong gì các e sẽ bênh vực lớp c,anh chị cũng chẳng bao giờ có trông mong ở các e đâu.và c ngĩ rằng có lẽ phải 1 thời gian dài nữa e mới hiểu đc thế nào là tình yêu thương,đoàn kết trong 1 tập thể

@binhminhtim:thưa a,bọn e khi đọc đc bài sorry của a đã ko còn nói gì nữa.những gì bọn e tiếp tục nói đây chỉ là để nói với hậu bối "iltoom" của mình
@visaocodon:lớp tui "cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng".vì niềm kiêu hãnh nhỏ bé chúng tui mới tiếp tục thui

Làm ơn đọc kĩ và hiểu hộ e cái: E biết ngay là vs thân phận kẻ dười như e thì cóc có đàn anh đàn chị nào chịu nể nang mà ngồi đọc để mà hiểu cho đúng cho hết ý nghĩa sâu sa của mấy dòng e viết mà!!!!!!

THứ nhất e không phải thông minh xuất chúng nhưng cũng không đần đến nỗi k biết binhminhtim nói thế là xuk phạm lớp chị bởi vì k phải mỉa mai mà anh ta nói huỵch toẹt ra đấy chứ. họa có mù chữ mới k biết.E đâu có nói các anh chị không đc nói j, chỉ lặng im nge anh ta bô bô đâu. Các anh chị muốn chém solo,chém đôi, chém ba,hay thậm chí là chém tập thể thì cũng đc cả.phải e, e cũng chém nhiệt tình, nhưng mà k có ngĩa là chửi bậy!!!

THứ 2 e nói về vụ "người" hay "thú": ý e là hãy uấn lưỡi 7 lần trước khi nói.Các anh các chị lớn hơn e 365 ngày chứ j???? Vậy sao lại đi nói binhminhtim là chó?Nói thế khác nào khẳng định các anh các chị hay e hay tất cả chúng ta-các mem trong 4rum này là ch...????????Tại sao lại tự đi mà chà đạp lên cái lòng tự trọng của mình?Tự xuk phạm chính mình?????e không đánh đồng 12a vs chó vì nếu là ng thông minh và ít ra là đok cho kĩ thì chị sẽ hiểu e- vs tư cah đàn e đang nhăk nhở anh chị tự tôn trọng mình và cũng như tôn trọng e hay các mems trong 4rum!!!!!!!!!!!

THứ 3, các anh các chị hok cùng lớp vs AD thì chăk hẳn là giỏi về mấy cái luật lệ hơn e oy??? 4rum đang khuyến khích đồng hóa mems thành thú vật hay sao????? Nói tuk, chửi bậy ở đâu e không biết, nhưng e không nói là vì e không để ý và cũng vì e chưa gặp.Nhưng e không hiểu tại sao chị lại hỏi e một câu như thê'? nói vậy có nghĩa ý chị là:11 chửi bậy đc thì 12 cũng thế! 12a thì cũng chửi bậy trên 4rum được" chứ j??? vậy thì thật đáng thất vọng bởi vì một tập thể đàn anh, dẫn đầu toàn trường, luôn đc lấy ra mà làm gương cho hậu bối lại tự đem mình ra mà so sánh vs những kẻ hay nói tuk chửi bậy, đòi quyền đc phát ngôn bừa bãi như lũ đàn e nhốn nháo khác?????
Thứ 4 vậy ra e không nên giữ niềm tin rằng:vs thân phận đàn anh nếu e có măk sai lầm các anh chị cũng sẽ lên tiếng ngăn chặn phê bình và nhăk nhỏ e" hay sao??? buồn thật đấy!!! E chả bênh vưk ai hết ngoài mem lớp e và những j e cho là đúng, và e tin là k sai! E thấy binhminhtim sai và các anh chị cũng có chỗ hơi quá nên e nói!! Nhưg e đã nhầm. Bởi vì như chị nói:"e chẳng hiểu j về 12a hết"!e cứ ngĩ các anh chị sẽ lắng nge e nói dù e còn ít tuổi, nhưng mà e nhầm. Bản thân các anh chị tự trọng quá cao, nên chẳng cần nge ai hết,chẳng muốn hiểu j hết, cũng chả cần biết ng ta ý tốt xấu ra sao!!ai nói j cũng cho là ý đồ xâu?? Các anh chị mất tự tin thế cơ a?? Tại sao lại cứ nghĩ rằng e muốn khiêu chiến hay jj cơ chứ???!!! CHỉ duy nhất có thể nói là thất vọng!!!!!!!!!!!

Một lần cuối: NẾU MÀ CÁC ANH CHỊ CHỊU KHÓ ĐỌC NÓ CHO HẾT VÀ KĨ CÀNG ĐỂ MÀ HIỂU RA Ý TỐT CỦA E THÌ HÃY COM TRẢ LỜI K THÌ TỐT NHẤT LÀ ĐỪNG NÊN NÓI J THÊM!!! E K MUỐN NC VS NHỮNG NG MÀ TRONG KHI E CỐ NÓI CHO HỌ HIỂU THÌ HỌ LẠI CỐ TÌNH CHẢ HIỂU J HẾT!! NÓI MÃI VS NHỮNG NG NHƯ THẾ TỐN HƠI VÀ THÌ H LẮM!CHÀO!

Sat Apr 09, 2011 10:30 pm
freestyle
(¯`Yanbi´¯)
[Thành viên] - (¯`Yanbi´¯)
Thông Thạo Diễn Đàn
Thông Thạo Diễn Đàn
Nam Birthday Birthday : 05/11/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 30
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 490
Châm ngôn sống : freestyle
Thú Nuôi : https://2img.net/h/i43.photobucket.com/albums/e357/giadinha4/TN/PolarBear.gif
Trường bạn đang họcTHPT 12a
VNĐ : 960

+Đỏ A chỉ nói thế này thôi e ạ . Thẳng thắn và xúc tích.
+Da cam--> Đây là việc của 12a và binhminhtim, ừ thì cùng sai cùng sửa lỗi.
Người sai với nhau nên sẽ hiểu nhau và thông cảm nhau hơn là người " ngoài cuộc, mình ốc k mang nổi mình ốc ". Thế là e hiểu nhé.

+Lục<--> Còn lớp 12a đã phải uống Panadol với Decolge vì đau họng rồi, nói nhiều vẫn phải nói lại là e chả hiểu cái nội dung gì cả. Cả kể từ đầu câu chuyện k phải của e.
+Chàm<-- Lần này thì chớ kể e nhé. Hít sâu và thở khỏe để mà hiểu câu ông cha ta hay nói rằng thì là mà " Ốc không mang nổi mình ốc lại còn đòi mang cọc cho rêu "

Sat Apr 09, 2011 10:34 pm
Been so long!!!!
itltoom
[Thành viên] - itltoom
Bạn của LTA
Bạn của LTA

[quote="s2.h2.style"][quote="itltoom"]
pepper đã viết:
kenzo_kute đã viết:

+ĐỏNếu thích chém a chém " nhiệt độ " luôn...

+Da cam--> E gì học giỏi tổng hợp chuyện đời ơi... Chắc e xem " Hỏi xoáy đáp xoay " nhiều. E thích xoáy vào cái từ động vật ( chó hay bị ngu cái bờ lu hâu theo ấy). E đã bao giờ bị pama, anh chị em hay bạn bè chửi là " Sao trông thông minh mà ngu thế chưa? " hay " Sao k phải việc của ụt ịt ủn ỉn mà ụt ịt ủn ỉn cứ lòi cái mồm lên, cứ chen vào cái ví dụ thế này ? (P/s : A ví dụ thế, tại quen nghĩ gì nói đấy mà...)
+Lục <--> Đấy. a bảo mà, nếu mà lòng tự trọng con người mà cao đến mức như sóng thần ở Nhật Bản hôm trước ấy sợ quá đi thôi . A nghĩ e k ngồi vào cái laptop nhà e, lôi quyển " Triết học " hay " Giáo dục công dân " để viết vào pic này khó hiểu thế đâu?

+Chàm<-- A mà nói lời nào sai a lại phải " ơ chen " tiếp. Nhớ quay lại e nhé. Thân...! vui vẻ

E dù có tồi tệ hay có sao đi nữa cũng k băng a!! e nhớ lag e chưa tùng nói, xuk phạm ai trong lớp anh là ngu hay thế nọ thế kia. E giống anh, e con j , anh con đấy. xoáy vs chả xoay!! Có mà anh như thế ý!! Đừng có muốn ăn gắp bỏ cho ng!!!
Cái j mà "ơ chen" vs cả "bờ lu hâu theo"??? Chả hiểu nổi!! e chả triết lí j! E thấy mấy cái phát minh của anh mới lạ đấy, có lẽ sẽ làm thay đổi cả nền ngôn ngữ hok việt nam minh!!!!!

Thật đúng là con ng có nhiều luk lầm đường lạc lối, mắt mờ chân run... ma sui quỷ khiến thế nào mà mih lại nhắm mắt đưa tay mà vô cái topic này để oy bị thiên hạ ngi oan cho là tiểu nhân bì ổi, thừa nước đục thả câu, là" thok gậy bánh xe","bon chen". Khổ nỗi mình sống ở đời là ng quân tử, trên đường thấy truyện bất bình chẳng tha, sẵn tiện trong ng có tí vốn văn chương đem ra thi thố vs thiên hạ cho oai!!!Ôi thật khổ thân cho số tôi!! Thôi từ nay ra đường chớ có giở thói quân tử, họa mà có thấy cái j hay giở thì cũng nhắm mắt, bịt miệng, giả điếc mà bước qua cho đời nhẹ gánh!!!!!!!!!

Sat Apr 09, 2011 10:35 pm
Nếu là của nhau sẽ thuộc về nhau...
queen93_graffiti
[Thành viên] - queen93_graffiti
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nữ Birthday Birthday : 22/02/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 260
Châm ngôn sống : Nếu là của nhau sẽ thuộc về nhau...
Thú Nuôi : Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 Crabby
Trường bạn đang họcTHPT LTA
VNĐ : 390

à,ừ, chị hiểu ý e rồi, nói chuyện nhẹ nhằng nhé! bên ngoài thì không nói nhưng trong 4r mọi ng đêù có quyền riêng mà. Theo ý của e thì bon chị "nói tuc, chửi bậy" đúng ko? như thế là ko nên e nhi? thói đời là thế đấy, e chắc cũng hiểu khi đặt mình vào vị trí của cái ng bị Chửi "ngu ngu" ấy. thi vào 10 năm bọn chị thi rất khó, 16đ sàn, rồi thi chọn lớp,...vất vả lắm mới trụ đc dến hôm nay. không thông minh nhất quả đất nhưng cũng chẳng phải "ngu ngu". Bị nói như thế là phủ nhận hết công sức 12năm của bon chị =>đứa nào chẳng tức, liệu có giữ đc binh tĩnh không e? Đấy, đang cái đà tức ấy thì e lại nói lí hơi có ý bênh vực đối phương dĩ nhiên là cả nhà 12a mới chém lại e. e cứ bình tĩnh...em thông minh, nhanh trí. nhưng e chọn không đúng thời điểm, không đúng nguyên nhân, không đúng mục đích, và cả không đúng đối tượng nữa.
Chị nhắc lại, đây là những lời nói thật, chân thành, tam sự tình cảm, ko hề có ý diếc móc câu chữ của e (nếu ko chị đã trích). e snghĩ đi nhé!

Sat Apr 09, 2011 10:37 pm
Been so long!!!!
itltoom
[Thành viên] - itltoom
Bạn của LTA
Bạn của LTA

s2.h2.style đã viết:
+Đỏ A chỉ nói thế này thôi e ạ . Thẳng thắn và xúc tích.
+Da cam--> Đây là việc của 12a và binhminhtim, ừ thì cùng sai cùng sửa lỗi.
Người sai với nhau nên sẽ hiểu nhau và thông cảm nhau hơn là người " ngoài cuộc, mình ốc k mang nổi mình ốc ". Thế là e hiểu nhé.

+Lục<--> Còn lớp 12a đã phải uống Panadol với Decolge vì đau họng rồi, nói nhiều vẫn phải nói lại là e chả hiểu cái nội dung gì cả. Cả kể từ đầu câu chuyện k phải của e.
+Chàm<-- Lần này thì chớ kể e nhé. Hít sâu và thở khỏe để mà hiểu câu ông cha ta hay nói rằng thì là mà " Ốc không mang nổi mình ốc lại còn đòi mang cọc cho rêu "

Nge là biết anh chả đok chữ nào ngoài mấy dòng Caps Lock cuối!!!!! Nản!!!Kotoba ni dekinai!!!!!!!!!!!!!

Sat Apr 09, 2011 10:53 pm
Zin9x
[Thành viên] - Zin9x
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn

thoj thoj co' moj kaj topic ma` cu nhu duoc mua` y'...cham dut dj thoi..kon thang binhminhtim thj` ku't...bo kaj thag re rack

Sat Apr 09, 2011 11:38 pm
Visaocodon
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt

Chả hiểu giờ này MOD với Admin "lưu lạc nơi đâu" mà tại sao lại không khóa cái pic này vào chứ?Có mỗi một câu chuyện tưởng rằng có thể kết thúc cách đây 1 thế kỉ rồi mà nó vẫn còn "dây dưa" cho đến tận bây giờ không biết."1 điều nhịn chín điều lành" Tốt nhất mỗi người nhịn nhau 1 câu đi.Ai cũng cho rằng mình đúng,ai cũng có lý do của riêng mình nhưng thử hỏi rằng cứ đấu đá nhau thế này đến bao giờ mới kết thúc đây?Bây giờ dừng mọi chuyện lại trước khi làm tổn thương đến nhau mọi người ơi."Gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau" các bạn cùng ở LTA mà đúng không?
p/s : Nếu ai tự nhận bản thân mình không phải là mem LTA thì hãy nói thêm ở cái pic này nhé.

[Thành viên] - Sponsored content

Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài
Binhminhtim Xin lỗi 12a nhé - Page 2 Collap13Quyền hành của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết
BB code đang Mở
Hình vui đang Mở
HTML đang mở
Diễn đàn Lạc thủy A :: Trường THPT Lạc Thủy A :: ­­Cựu học sinh-
Free forum | Âm nhạc | Rock, Punk, Alternative | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất