Diễn đàn Lạc thủy A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
 Ma BÆ° (1131)
 Kid (1108)
 barbie9x (834)
 -‘๑’- WinDy -‘๑’- (653)
 Nhoc_ga_9x (509)
 (¯`Yanbi´¯) (490)
 notlate.never (484)
 binhmit.pro9x (431)
 £övës†rängër (420)
 vang90 (394)

Nhoc_ga_9x nhắn với » Tất cả thành viên: Hay ak nha :p Vector nhắn với » Tất cả thành viên: Chính thức ra mắt thông điệp yêu thương ^^
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Gửi đến :
Lời nhắn :
.emohidden {display : none;}.emoshown {display : inline;}.postgen, .post{-moz-opacity: 0.6;opacity: 0.6;filter: alpha(opacity=60);}a img {border-width:0;}/* Design and Code by ligerv */

Bản Kiểm Điểm Gây SockXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Mon Aug 01, 2011 5:22 pm
Đừng bao giờ ngùng cố gắng và hy vọng
Heartbreaker_ir21
[Thành viên] - Heartbreaker_ir21
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Nam Birthday Birthday : 01/02/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 2
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 274
Age Age : 31
Châm ngôn sống : Đừng bao giờ ngùng cố gắng và hy vọng
Thú Nuôi : Bản Kiểm Điểm Gây Sock Panda
Trường bạn đang họcPMH
VNĐ : 306
Trình duyệt web : Firefox

Bản Kiểm Điểm Gây Sock Vide10

Bài gửiTiêu đề: Bản Kiểm Điểm Gây Sock

Tiêu Đề : Bản Kiểm Điểm Gây Sock

Hơi dài 1 tí nhưng các bạn cố đọc hết nhá, đảm bảo HAY
Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

Bản Kiểm Điểm

Kính gửi: Cô giáo chủ nhiệm
Đồng kính gửi Ban giám hiệu nhà trường

-Tên em là L , học sinh lớp 11A8 .

-Hôm qua em đã phạm phải một tội lỗi vô cùng to lớn là đánh bạn cùng lớp . Em xin tường trình lại sự việc như sau : Sáng 4/10/2008 em có đi xe đạp qua bãi gửi xe thì gặp bạn A , bạn không có tiền nên đã vay em 500 vnd để gửi xe đạp , em liền không ngại ngần đưa hẳn cho bạn tờ 1000 vnd để gửi xe . Nhưng sau khi bạn ấy gửi xe xong thừa 500 vnd thì lại không trả em mà mua kẹo cao su ăn mặc dù em đã dặn gửi xe xong nhớ đưa lại em 500 vnd để em gửi xe . Em không kiềm chế được nên đã xông vào đấm bạn một cái vào bụng , em chỉ định đấm bạn ấy một quả cho đỡ tức rồi thôi nhưng bạn A lại lao vào em định đấm trả nên em buộc lòng phải tự vệ bằng cách lên gối vào mặt bạn ; sau đó các bác ở chỗ gửi xe đã can ngăn nên bọn em thôi đánh nhau mà vào lớp .

- Sự việc cỏn con đó tưởng như chỉ đến đó là kết thúc nhưng giờ ra chơi bạn A lại dùng những lời lẽ thiếu văn hóa và hẹn em hết giờ học ra sau trường “giải quyết” nốt việc này . Tất nhiên , em không phải là một người hèn nhát nên đã chấp nhận lời mời này của bạn .

- Giờ tan học , học sinh ùa ra khỏi trường như đàn ong vỡ tổ , ai cũng hân hoan trở về nhà nghỉ ngơi sau một ngày học tập căng thẳng mà có ngờ đâu tại đây , chỉ sau ít phút nữa sẽ diễn ra một cuộc chiến đấu một mất một còn giữa hai ông . Chỉ vài phút sau , cả trường đã không còn bóng học sinh , yên lặng đến rợn người . Tầm 5 giờ , không một ánh đèn , ngoài trời tối đen như mực . Gió rít từng cơn lạnh thấu xương . Chưa bao giờ em ở lại trường vào tầm này , ánh sáng le lói từ vầng trăng khuyết phía xa xa đã dẫn đường cho em ra điểm hẹn , những hàng cây mà mọi ngày em vẫn hay ngồi dưới đó với bạn gái giờ đây trông quái dị khác thường . Nhưng không gì có thể lay chuyển được khi một người đàn ông đã quyết định (cool) . Bước những bước gấp gáp trên con đường dài và hẹp chạy ngang qua nhà máy bỏ hoang , em ngước mắt nhìn quanh . Bạn A đã đến đó đợi em , nhưng bạn A không đi theo một mình mà dẫn theo một bạn khác nữa học lớp trên to bằng 2 lần . Em cảm thấy shock thật sự khi biết bạn A là một kẻ như vậy , bạn đã không đủ dũng khí để đối mặt với em như 2 người đàn ông mà phải dắt theo người hỗ trợ , em bực tức vô cùng vì điều đó đã phá vỡ sự thiêng liêng của buổi gặp này . Chưa đợi em bỏ cặp xuống bạn to lớn kia đã xông đến , em thật sự không muốn ra tay với bạn này nhưng bạn này cứ lao đến trước mặt em , tiện tay em nhặt luôn cục gạch to bằng bàn tay ném vào mặt bạn ấy , bạn ấy vật xuống đấy không nhúc nhích cũng chẳng nói lấy nửa câu .

- Vậy là bây giờ chỉ còn em và A, cuộc chiến của 2 người đàn ông giờ mới thực sự bắt đầu . Gió rít từng cơn nghe đến rợn người , em và A, mặt đối mặt , nội lực trổ ra đã đạt đến đỉnh điểm nhưng chưa ai muốn động thủ trước.

- Chẳng biết bạn A lấy đâu ra một cái ống nước bằng sắt dài 1m để tấn công em , em bình tĩnh dùng thân pháp khoái tuyệt để né tránh . Càng đánh càng hụt nên bạn A trở nên điên cuồng . Bạn A nhảy lên cao rồi thuận tay tung ra chiêu Thái Sơn Áp Đỉnh , chiêu này vốn không phải là tuyệt kĩ trấn áp giang hồ nhưng với nội lực cực kì hùng hậu của A thì chiêu này trở nên cực kì nguy hiểm . Mặy đỏ bừng bừng , lấy hết sức bình sinh vụt mạnh xuống , chiêu này xuất có thể khiến trời long đất lở . Em vội nhảy lùi ra phía sau nên không bị thương , mặt đất chỗ cái ống nước chạm xuống thì nát vụn thành ngàn mảnh . Định thần nhìn kĩ lại thì thấy tuy em xuông bị thương nhưng cái áo Le’vis giá 135$ của em thì đã rách một vết to tướng . Quá giận dữ em không kiềm chế được nhảy thẳng đến chỗ bạn A tung ra chiêu cuối cùng trong Thiên Tàn Cước , bạn A thấy khí thế vô cùng hùng dũng của em thì thất kinh né sang một bên . Quả thật bộ pháp của A vô cùng ảo diệu , tựa như nước chảy mây trôi nhưng so với một người võ nghệ siêu quần như em thì đó chẳng khác nào trò con nit . Vòng ra phía sau , em nắm lấy tay cầm vũ khí của bạn rồi bẻ ngược ra phía ra , có lẽ lúc đó em nghe thấy một tiếng rack khá nhỏ ; rồi giật lấy câu gậy trong tay bạn A em tiện tay chém mạnh xuống một nhát . Nhận thấy bạn nằm dươi đất rên rỉ em vội thu chiêu lại , nhưng quá muộn , chiêu chưa đến nơi nhưng khí kình quá mạnh .. Bạn A nảy người lên một cái rồi im hẳn . Nhớ lại lời nói của sư phụ là không bao giờ đánh kẻ đã ngã , em liền để hai bạn nằm đó rồi đi về nhà cho kịp giờ xem phim.

- Tối hôm đó bạn A dẫn bố đến nhà em đòi “nói chuyện” . Bố em bảo không thèm tiếp nên em đành miễn cưỡng ra tiếp . Hai bố con bạn A cứ chửi em xơi xơi , em định giải thích nhưng mõi lần như vậy bác ấy lại nói ” Im mồm ” . Lời nói của Bác văng vẳng trong đầu em : ” Mỗi chúng ta khi sinh ra , ai cũng có quyền tự do , quyền được ngôn luận , quyền được mưu cầu hạnh phúc … ” Thế mà bố con thằng vô lại này lại không cho em nói , như thế là trái với tinh thần của Bác , trái với chính sách của Đảng . Xác định đây là những kẻ chống đối lại Cách Mạng nên em không ngần ngại đập cho cả hai tên vô lại một trận rồi tống ra khỏi cửa .

- Viết xong bản kiểm điểm này em thấy mình hoàn toàn không có lỗi , em xin rút lại lời nhận lỗi phía trên . Kính mong Nhà Trường xem xét rõ sự việc này để trả lại sự trong sạch em.

Tái bút : Bác em là bộ trưởng bộ GD&ĐT cũng hoàn toàn đồng tính với việc làm của em . Nếu cần các thầy cô có thể gọi điện lên bộ để xin ý kiến

Mon Aug 01, 2011 5:33 pm
Heartbreaker_ir21
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Trường bạn đang họcPMH

Bài gửiTiêu đề: 22 Tình tiết bi hài trong film HÀN

Đảm bảo là những điều "chuối" này chỉ có trong phim Hàn thôi nhá.

Không thể phủ nhận phim truyền hình Hàn đem lại một luồng gió mới cho người yêu phim ở Việt Nam. Tuy nhiên, nếu bạn để ý kỹ sẽ thấy chúng đều có một mô típ chung.

1. Những chàng trai siêu giàu, siêu đẹp trai, siêu tốt bụng và trẻ trung đáng yêu thường phải lòng những cô nàng béo phì, xấu xí hoặc là típ phụ nữ… hơi côn đồ một tẹo.

2. Trong phim Hàn, hai người yêu nhau chỉ có 3 nơi để chơi đùa: một là nô đùa trên sân trượt băng, hai là tại bãi biển, ba là nô đùa với lá cây. Và các bạn sẽ cười như nắc nẻ mà không cần lí do, còn bạn trai của bạn thì cũng cười tương tự thế. Nói thật là đến các cháu mẫu giáo khi đùa nhau tại các nơi đó cũng không “sướng” đến như vậy đâu.

Lee Min Ho và Park Min Young cười 'tung tóe' tại đài phun nước.

3. Anh em họ hàng thường thích cùng một người.

4. Sẽ có một thiết bị thanh toán siêu nhanh cho phép bạn trả tiền hóa đơn trong vòng một giây. Và phân đoạn tiếp theo là chạy ngay ra ngoài để đuổi theo nhân vật vừa hiểu nhầm bạn.

5. Người Hàn Quốc ai cũng có thể bị ung thư. Nhà nhà ung thư, người người ung thư, nhân vật chính lại càng có nguy cơ ung thư cao nữa ^^. Và nếu như một nhân vật trong phim đang yên đang lành mà bị chảy máu cam, thì đến 99% người xem nghĩ luôn là: lại bị ung thư rồi!!!

6. Dân Hàn đúng là “bợm nhậu”. Trong mọi phân cảnh chúng ta đều thấy họ uống rượu SoJu. Và các nhân vật thì uống rượu như uống nước lã. Còn nếu như các nhân vật trong drama Hàn mà có ngồi uống với nhau một cốc nước cam ở một quán cà phê, thì bao giờ cốc nước cam ấy vẫn còn đầy nguyên.

7. Nếu như bạn là một người giàu có, thì bạn là đồ quái vật, khó ưa. Còn nếu như bạn nghèo ư? Ok không sao hết, vì bạn sẽ là một thiên thần. (Phân biệt giàu nghèo ở Hàn Quốc “cute” thật phải không nào?)

8. Phụ nữ, đàn ông Hàn Quốc luôn thức dậy với khuôn mặt được trang điểm kĩ càng.

Công nhận là cảnh trong phim Hàn đẹp thật fan nhỉ.

9. Bạn luôn gọi người yêu của mình theo chức danh của họ, ví dụ như Trưởng phòng Kang, Giám đốc Lee.

10. Nếu bạn đến Mỹ, bạn sẽ quay trở lại Hàn Quốc trong một thời gian ngắn và cực kì thành công. Nếu bạn sang Anh, bạn sẽ thay đổi và phát triển một cách đáng ngưỡng mộ. Nhưng nếu bạn ở lại Hàn Quốc, thì trong cùng thời gian đó, cái bạn thay đổi duy nhất là… kiểu tóc mà thôi.

11. Và nếu như đang ở nước ngoài mà đột ngột quay về Hàn Quốc không có lí do nào cụ thể, chắc chắn bạn lại bị ung thư rồi ^^.

Nam diễn viên nổi tiếng Lee Min Ho.

12. Nếu bạn đứng trong mưa khoảng 5 phút, thế nào bạn cũng sẽ bị sốt đùng đùng và nhân vật còn lại sẽ vội vàng đưa bạn đến bệnh viện. (Hic, tớ mà sốt như thế á, mẹ tớ chỉ cần cho tớ uống hai viên giảm sốt là ok ngay. ^^)

13. Bạn là một cô gái nghèo, bạn thậm chí không có cái gì để ăn ư? Nhưng tớ thấy chưa bao giờ bạn mặc lại một bộ quần áo đến hai lần ở trong phim.

14. Mọi người dù giàu dù nghèo trong drama Hàn đều có điện thoại cảm ứng siêu xịn. Chủ yếu là 3Gs với 4G. Thế nhưng mà khi cáu là họ sẵn sàng ném vèo nó đi luôn. Dân Hàn “chịu chơi” đấy chứ.

15. Khi bạn tìm một ai đó, tại một địa điểm nào đó thì hai bạn sẽ vô tình lướt qua nhau mà không nhận ra.

16. Các chàng trai trong drama Hàn toàn những anh cao mét bảy, mét tám. Nhưng thực tế có những ngôi sao chỉ hơn 1,6m một chút thôi. Cái này là chúng ta phải cảm ơn góc quay siêu chuyên nghiệp của các bác quay phim bên Hàn lắm đấy nhá.

Poster phim Lie To Me.

17. Bạn sẽ luôn bị mắc kẹt trong thang máy với một ai đó mà bạn ghét cực kì luôn. Thậm chí bạn vẫn luôn bị kẹt như thế cho dù có đến 6 cái thang máy đang hoạt động.

18. Một anh chàng sẽ luôn tặng bạn một chiếc nhẫn vừa như in với ngón tay bạn ngay cả khi anh ta chưa bao giờ nắm tay.

19. Đến 90% là bạn sẽ mang thai sau lần quan hệ đầu tiên đấy.

20. Nếu như tình yêu của bạn bị gia đình ngăn cấm, hai bạn tìm mọi cách đến được với nhau thì có đến 80% là một trong hai người sẽ phải chết. Và tất nhiên, đó lại là ung thư ^^.

Poster phim The Greatest Love.

21. Nếu như một chàng trai lao vào đánh nhau với lũ đầu gấu để bảo vệ bạn gái của mình, thì chắc chắn chàng trai đó sẽ bị… nghiền thành bột và đánh cho lăn lóc ở trên sàn. Các cô bạn gái thì đứng đó khóc lóc cầu xin, mà chẳng ai chịu gọi 911 cả ^^. Điều thú vị nữa là vào sáng ngày hôm sau, chàng trai bị đánh có thể bị xây xước ở tay, có thể nhập viện, bị bó bột nhưng riêng mặt thì vẫn sáng choang. Công nhận du côn ở Hàn cũng “chơi đẹp”, đánh nhau mà còn chừa cả mặt ra.

22. Các đôi tình nhân trong phim Hàn nếu có bị "bắt buộc" yêu nhau, thì thể nào họ cũng ngồi lọ mọ viết hợp đồng.

Mon Aug 01, 2011 7:26 pm
đời ơi đời huyền đời...................
Yusaku
[Thành viên] - Yusaku
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn
Nam Birthday Birthday : 11/11/1993
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 62
Age Age : 30
Châm ngôn sống : đời ơi đời huyền đời...................
Thú Nuôi : nuôi con gì???
Trường bạn đang họclạc thủy a
VNĐ : 93
Trình duyệt web : Chịu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản Kiểm Điểm Gây Sock

cái topic 2 chuẩn đấy thank cho m nè cười

Mon Aug 01, 2011 8:09 pm
Heartbreaker_ir21
Những người bạn tốt
Những người bạn tốt
Trường bạn đang họcPMH

Yusaku là ai vậy,xưng danh kái nhỉ???

Mon Aug 01, 2011 8:39 pm
sống theo cách người khác sống,làm theo cách người khác nghĩ là giết chết cái tôi của bạn
-‘๑’- WinDy -‘๑’-
[Thành viên] - -‘๑’- WinDy -‘๑’-
Ban Cố Vấn
Ban Cố Vấn
Nữ Birthday Birthday : 03/04/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 11
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 653
Châm ngôn sống : sống theo cách người khác sống,làm theo cách người khác nghĩ là giết chết cái tôi của bạn
Thú Nuôi : Bản Kiểm Điểm Gây Sock 98173735762229860903
Trường bạn đang họclạc thuỷ a
VNĐ : 790

Heartbreaker_ir21 đã viết:
Yusaku là ai vậy,xưng danh kái nhỉ???
ma chứ ai... cười lăn lộn cười lăn lộn ..hối lộ đi t nói cho cười cười cười

Tue Aug 02, 2011 7:41 am
Cố gắng rồi sẽ đạt đc ước mơ...
Ma BÆ°
[Thành viên] - Ma BÆ°
Moderators
Moderators
Nam Birthday Birthday : 13/08/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 42
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 1131
Age Age : 29
Châm ngôn sống : Cố gắng rồi sẽ đạt Ä‘c Æ°á»›c mÆ¡...
Trường bạn đang học-- 12a1 -- Lạc Thuá»· A --
VNĐ : 1523

cái bản kiểm điểm đọc rồi, hài.... cười

Tue Aug 02, 2011 8:03 am
cần 1 người hiểu. 1 câu nói yêu thật lòng. để bước đi tiếp.
b4byb0y_kut3_luv.px
[Thành viên] - b4byb0y_kut3_luv.px
Bạn của LTA
Bạn của LTA
Nam Birthday Birthday : 24/05/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 3
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 199
Châm ngôn sống : cần 1 người hiểu. 1 câu nói yêu thật lòng. để bước đi tiếp.
Trường bạn đang họcđời
VNĐ : 204

m kiếm đc cái này ở đâu hay thế Kiên cười

Tue Aug 02, 2011 5:53 pm
Been so long!!!!
itltoom
[Thành viên] - itltoom
Bạn của LTA
Bạn của LTA
Nữ Birthday Birthday : 20/06/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 1
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 193
Châm ngôn sống : Been so long!!!!
Trường bạn đang họcTHPT Lạc THuỷ A
VNĐ : 258

ε[YoYo]з đã viết:
cái bản kiểm điểm đọc rồi, hài.... [You must be registered and logged in to see this image.]

Cái ảnh ava mày chụp lúc nào mà trông...dị thế?????? =.="

Tue Aug 02, 2011 6:07 pm
hoa hồng là hoa hồng, hoa dại là hoa dại, những loài hoa không tên thường đẹp theo cách riêng của nó...
[Thành viên] - notlate.never
Thông Thạo Diễn Đàn
Thông Thạo Diễn Đàn
Nữ Birthday Birthday : 18/12/1997
Được cảm ơn Được cảm ơn : 15
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 484
Age Age : 26
Châm ngôn sống : hoa hồng là hoa hồng, hoa dại là hoa dại, những loài hoa không tên thường đẹp theo cách riêng của nó...
Thú Nuôi : Cóc Number 1
Trường bạn đang họctrung học cơ sở
VNĐ : 797

ukm. hay. chuẩn. rình xem có đứa nào bị chảy máu cám ko. đích thị là bị ung thư ui`

Tue Aug 02, 2011 7:26 pm
Cố gắng rồi sẽ đạt đc ước mơ...
Ma BÆ°
[Thành viên] - Ma BÆ°
Moderators
Moderators
Nam Birthday Birthday : 13/08/1994
Được cảm ơn Được cảm ơn : 42
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 1131
Châm ngôn sống : Cố gắng rồi sẽ đạt Ä‘c Æ°á»›c mÆ¡...
Trường bạn đang học-- 12a1 -- Lạc Thuá»· A --
VNĐ : 1523

itltoom đã viết:
ε[YoYo]з đã viết:
cái bản kiểm điểm đọc rồi, hài.... [You must be registered and logged in to see this image.]

Cái ảnh ava mày chụp lúc nào mà trông...dị thế?????? =.="

hôm học toán tuần trước, haha

[Thành viên] - Sponsored content

Bản Kiểm Điểm Gây Sock

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài
Bản Kiểm Điểm Gây Sock Collap13Quyền hành của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết
BB code đang Mở
Hình vui đang Mở
HTML đang mở
Diễn đàn Lạc thủy A :: Trường THPT Lạc Thủy A :: ­­Cựu học sinh-
Free forum | Âm nhạc | Rock, Punk, Alternative | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất