Diễn đàn Lạc thủy A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
 Ma BÆ° (1131)
 Kid (1108)
 barbie9x (834)
 -‘๑’- WinDy -‘๑’- (653)
 Nhoc_ga_9x (509)
 (¯`Yanbi´¯) (490)
 notlate.never (484)
 binhmit.pro9x (431)
 £övës†rängër (420)
 vang90 (394)

Nhoc_ga_9x nhắn với » Tất cả thành viên: Hay ak nha :p Vector nhắn với » Tất cả thành viên: Chính thức ra mắt thông điệp yêu thương ^^
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Gửi đến :
Lời nhắn :
.emohidden {display : none;}.emoshown {display : inline;}.postgen, .post{-moz-opacity: 0.6;opacity: 0.6;filter: alpha(opacity=60);}a img {border-width:0;}/* Design and Code by ligerv */

Thử thách tình yêuXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue May 10, 2011 9:26 pm
hoa hồng là hoa hồng, hoa dại là hoa dại, những loài hoa không tên thường đẹp theo cách riêng của nó...
[Thành viên] - notlate.never
Thông Thạo Diễn Đàn
Thông Thạo Diễn Đàn
Nữ Birthday Birthday : 18/12/1997
Được cảm ơn Được cảm ơn : 15
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 484
Age Age : 26
Châm ngôn sống : hoa hồng là hoa hồng, hoa dại là hoa dại, những loài hoa không tên thường đẹp theo cách riêng của nó...
Thú Nuôi : Cóc Number 1
Trường bạn đang họctrung học cơ sở
VNĐ : 797
Trình duyệt web : Firefox

Thử thách tình yêu Vide10

Bài gửiTiêu đề: Thử thách tình yêu

Tiêu Đề : Thử thách tình yêu

Hạnh phúc là khi yêu và được yêu..
“Nếu hạnh phúc là một giọt nước thì tôi nguyện đem đến cho em cả đại dương. Nếu tình yêu là một ngôi sao thì tôi nguyện đem đến cho em cả đại ngàn. Tôi nguyện làm cây cầu đưa em qua biên ải khổ đau, làm cây cầu đưa em đến bến bờ hạnh phúc".

Anh biết không? Thật hạnh phúc khi nghe những dòng chữ mà anh đã viết cho em. Và em đã yêu anh, điều mà từ trước chưa bao giờ em nghĩ tới.

Anh bước vào cuộc đời em như vậy đó. Cảm ơn ông trời đã cho em được gặp anh. Em chưa từng nghĩ là mình có thể yêu ai nhiều đến vậy. Em có thể cảm nhận được tình yêu của anh dành cho em không gì có thể sánh bằng. Thật hạnh phúc khi có anh bên cạnh. Từ khi anh bước vào cuộc đời em, nó đã thay đổi. Con người em đã được thay đổi bởi anh, biết quan tâm, biết cảm thông và biết chia sẻ.

Có rất nhiều chuyện tưởng như em không thể vượt qua nhưng chỉ cần nghĩ đến anh, nghĩ đến luôn có anh ở bên động viên và an ủi điều đó trở thành động lực giúp em vượt qua mọi khó khăn thử thách.

Anh à, cuộc sống của em giờ không thể thiếu được anh. Anh từng nói "Anh k0 cần ji` hết chĩ cần có em". Cũng giống như em chẵng cần jì hết chĩ cần có anh thôi.

Hạnh phúc nhất là được anh ôm vào lòng, siết chặt vòng tay, lúc đó em có thể cảm nhận được tình yêu của anh dành cho em, một tình yêu dữ dội đang bùng cháy trong tim anh.

Em biết trước mắt chúng ta còn rất nhiều thử thách phải vượt qua nhưng em tin tình yêu của chúng ta sẽ thành công. Hạnh phúc của em là khi yêu anh và được yêu anh. :smile: :smile: :smile:

....tình yêu...
Tình yêu là những ngôn từ đẹp nhất, những cung bậc đẹp nhất dành cho anh. Là con đường tưởng như trải dài vô tận em bước đi, có anh và khoảng cách được thu hẹp.

Tình yêu là khi em không thể sống nếu thiếu anh. Là khi em cảm thấy mất phương hướng và dường như chẳng còn gì cả, là khi em cảm thấy trống rỗng, vô nghĩa mỗi sáng mai thức giấc em phải nghĩ đến anh không ở bên em nữa. Là khi em không còn hiểu mình sẽ làm gì, mình sẽ đi về đâu. Là khi em không còn nhận ra giá trị và sức sống của cuộc sống này.

Tình yêu là những gì có thể thay đổi, là một tình yêu không vĩnh cửu, em biết nhưng lại có những khoảnh khắc vĩnh cửu của tình yêu. Tình yêu là khi em phải nói chia tay anh, nhưng bước chân nặng trĩu trên con đường về.

Tình yêu là những gì mà tình yêu có thể mang đến và mang đi, là đem đến và cũng có thể lấy đi tất cả. Tình yêu là đôi khi phù phiếm và không là gì cả, nhưng rất nhiều khi nó là tất cả.

Tình yêu là em có thể sống không có nó trong một ngày, hai ngày, một tuần, hai tuần hay thậm chí một năm nhưng em sẽ chết nếu thiếu nó trong cả cuộc đời này.

Tình yêu không là màu hồng, không là màu đen. Tình yêu là không màu. Em nhuộm nó màu xanh khi em bên anh, nhìn nó màu xám khi xa anh. Anh nhìn nó khi đỏ, khi vàng, khi hỗn tạp, chẳng thể nào tách bạch. Vì tình yêu đôi khi là vậy, không thể hiểu, không thể phân tích.

Tình yêu là không ngừng hi vọng và hướng về những điều tốt đẹp nhất. Tình yêu là đơn giản là tình yêu. Tình yêu là đơn giản là anh.
_Tình yêu em dành cho anh k0 thễ dùng bất cứ thứ jì hinh dung được .Anh hãy biết rằng em yêu anh và cần có anh .

Wed May 11, 2011 8:50 am
sống theo cách người khác sống,làm theo cách người khác nghĩ là giết chết cái tôi của bạn
-‘๑’- WinDy -‘๑’-
[Thành viên] - -‘๑’- WinDy -‘๑’-
Ban Cố Vấn
Ban Cố Vấn
Nữ Birthday Birthday : 03/04/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 11
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 653
Age Age : 31
Châm ngôn sống : sống theo cách người khác sống,làm theo cách người khác nghĩ là giết chết cái tôi của bạn
Thú Nuôi : Thử thách tình yêu 98173735762229860903
Trường bạn đang họclạc thuỷ a
VNĐ : 790

Bài gửiTiêu đề: Re: Thử thách tình yêu

hay quá Thử thách tình yêu 121245

Wed May 11, 2011 1:00 pm
hoa hồng là hoa hồng, hoa dại là hoa dại, những loài hoa không tên thường đẹp theo cách riêng của nó...
[Thành viên] - notlate.never
Thông Thạo Diễn Đàn
Thông Thạo Diễn Đàn
Nữ Birthday Birthday : 18/12/1997
Được cảm ơn Được cảm ơn : 15
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 484
Age Age : 26
Châm ngôn sống : hoa hồng là hoa hồng, hoa dại là hoa dại, những loài hoa không tên thường đẹp theo cách riêng của nó...
Thú Nuôi : Cóc Number 1
Trường bạn đang họctrung học cơ sở
VNĐ : 797

hay tkỳ thank đi nào

Wed May 11, 2011 4:03 pm
muon co nhieu ban la tren het
hoangtuaoden_9x
[Thành viên] - hoangtuaoden_9x
Bắt đầu tính % cho bạn
Bắt đầu tính % cho bạn
Nam Birthday Birthday : 07/06/1990
Được cảm ơn Được cảm ơn : 0
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 32
Age Age : 33
Châm ngôn sống : muon co nhieu ban la tren het
Trường bạn đang họctruong thcs chi ne
VNĐ : 33
Trình duyệt web : Chịu

woa bai nay hay qua neu dc mjnh cung se viet 1 bai nhu vay

Wed May 11, 2011 4:13 pm
tư duy là tồn tại
hoangtuchem
[Thành viên] - hoangtuchem
Bạn của LTA
Bạn của LTA
Nam Birthday Birthday : 22/11/1993
Được cảm ơn Được cảm ơn : 5
Tổng bài gửi Tổng bài gửi : 123
Age Age : 30
Châm ngôn sống : tư duy là tồn tại
Trường bạn đang họcng~ du
VNĐ : 167

ko thank là ko có tội vui vẻ
nên ko thank

[Thành viên] - Sponsored content

Thử thách tình yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài
Thử thách tình yêu Collap13Quyền hành của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết
BB code đang Mở
Hình vui đang Mở
HTML đang mở
Diễn đàn Lạc thủy A :: Thế giới học sinh :: Tình bạn - Tình yêu-
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất